Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vietthanhvl

vietthanhvl Thành viên

Được Like:
    1
    Bạn 3230bao gửi cho mình với nhé,mình cảm ơn bạn nhiều nhiều
    mail của mình là : vietthanhqt@gmail.com
  2. batis_tuan

batis_tuan Thành viên

Được Like:
    1
    Cho mình hỏi tí các bác ơi.Mình xài Ngage-QD,làm thế nào để chuyển cách lưu trữ từ bộ nhớ máy sang thẻ nhớ được vậy.
    Vì bộ nhớ máy Ngage-QD chỉ có 4M thôi,nếu bạn bè gửi file nhạc hay film trên 4M thì pó tay.
    Có cách nào người ta gửi file cho mình mà tự động gứi vào thẻ nhớ không vậy? (Gửi bằng Bluetooth)

Thanks.
  3. 8375600

8375600 Thành viên

Được Like:
    64
    3230bao gửi cho mình nhé,mình cảm ơn bạn nhiều nhiều
    mail cua minh la t8375600@yahoo.com
  4. batis_tuan

batis_tuan Thành viên

Được Like:
    1
    Cho mình hỏi tí các bác ơi.Mình xài Ngage-QD,làm thế nào để chuyển cách lưu trữ từ bộ nhớ máy sang thẻ nhớ được vậy.
    Vì bộ nhớ máy Ngage-QD chỉ có 4M thôi,nếu bạn bè gửi file nhạc hay film trên 4M thì pó tay.
    Có cách nào người ta gửi file cho mình mà tự động gứi vào thẻ nhớ không vậy? (Gửi bằng Bluetooth)

Thanks.
  5. wiseman

wiseman Thành viên

Được Like:
    38
    batis_tuan thích bài này.
  6. nguyenyeuyen

nguyenyeuyen Thành viên

Được Like:
    0
    phần mềm test game S60 trên pc có giao diện hệt như N gate í cái anh cho em ko vào đc
  7. thuctien

thuctien Thành viên

Được Like:
    127
    Bay cái card 50K thì có gi đã điên. Như em đây nè, xài thuê bao trả sau, hôm nọ đi chơi với người yêu không biết loay hoay thế nào gọi ngay cho thằng bạn (em cài phím nóng vì hay rủ nó đi uống cafe). Nó nghe toàn bộ chuyện của em không sót một câu (em làm gì nó cũng biết nữa) Ngày mai nhắn tin 901 xem cước bay luôn 2 trăm mấy. Đã vậy còn bị chọc nữa mới nổi điên chứ.
  8. 8375600

8375600 Thành viên

Được Like:
    64
    xài Smartcom pro đó bạn, mình thấy xài cái này dễ chịu mà ổn định hơn FS
  9. kingofdevil

kingofdevil Thành viên

Được Like:
    2
    Cứu với! Con N7610 của mình tự nhiên chạy rất chậm, thỉnh thoảng lại tự khởi động lại máy. Nếu dùng FExpole khởi động lại máy có khi khởi động đi khởi động lại đến 3 - 4 lần mới được hoặc là tắt nguồn luôn. Đã Fomat lại cả máy lẫn thẻ đều vẫn thế, Ultra bị treo không chạy được nữa.
    Ai biết giúp mình với, cảm ơn trước nhiều.
  10. 270187

270187 Thành viên

Được Like:
    20
    format 4 ngón đi bạn này...kiểu này nếu ko hết,chắc up firmware quá:D
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.