Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. 3230bao

3230bao Thành viên

Được Like:
    104
    cái này ngày xưa tôi bị rồi. Bạn nên chạy lại FW. Riêng 3230 thì đừng ham FW mới nhất làm gì. Bạn ra Nokia care nói họ chạy lạy FW sau đó bạn test cẩn thận rồi hãy mang về. Sau khi bật tắt vài lần mà không bị nữa là ok thôi.
  2. naq

naq Thành viên

Được Like:
    314
    to minhtuyen2222:

bạn làm như bác tanthanh nói ở trên nhé. Nhưng với máy 3230 bạn hãy dùng cách Hard Format: Giữ 3 fím Call, 3, * và bật nguồn . Nhưng nhớ kĩ là phải sạc đầy pin rồi tắt máy tháo thẻ nhớ ra rồi làm như trên nhé.
    Còn về cái MMC thì bạn nên cắm vào PC format rồi lúc cắm vào máy và làm như trên. Như vậy sẽ nhanh hơn.
  3. minhtuyen2222

minhtuyen2222 Thành viên

Được Like:
    4
    Thanks các bạn rat nhieu
  4. cute_guy

cute_guy Thành viên

Được Like:
    71
    làm biếng up...pm cho tui tui gửi cho,,,mấy hôm nay cai 4shred bị gì up lên o ra link
  5. Blood Elf

Blood Elf Thành viên

Được Like:
    243
    Gặp vấn đề với ETI_cam !

Các bạn nào xài ETI_cam có bị giống mình ko ? Mình để ý mỗi khi quay phim = ETI , sau khi quay xong , mở lên xem thì 10giây đầu hình ảnh rất rõ , sau 10 giây thì hình ảnh từ từ có ô vuông và mờ dần , ko biết có ai bị như vậy ko ? làm sao khắc phcụ đc ? :(
  6. khoabiboa2

khoabiboa2 <b><font color=Indigo>Ex-Mod</font></b>

Được Like:
    1,181
    cho minh hỏi N6600 nghe nhạc mp3 cao nhất được bao nhiêu hez; bao nhiêu kb
  7. bus

bus Thành viên

Được Like:
    39
    Sao mình không bị như bác nhỉ! bác thử format máy và cài lại pm xem sao! Vô lý quá ở đây có mình bác bị như vậy thôi! anh em đang dùng rất ngon mà.
  8. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    @khoaiboa2 :Nokia 6600 nghe nhạc chỉ cho ra âm thanh mono thôi bạn ơi,dù bài MP3 đó có chuẩn đi nữa thì nghe cũng ko hay đâu
    khoabiboa2 thích bài này.
  9. Scorpion88

Scorpion88 Thành viên

Được Like:
    9
    Cài đặt cho gmail ra sao?Chỉ mình cách cài đặt với, hôm bữa h cài đặt cho gmail hoài mà ko được gì hết
  10. mathan

mathan Thành viên

Được Like:
    11
    bác nào có thể hướng dẫn em cách sử dụng ACM với em mù tịt khoản tiếng em này ,nên mò không được
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.