Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. khtr

khtr Thành viên

Được Like:
    0
    Vậy hả bạn, thì ra đây là bệnh "chung" :D, con 3230 của mình còn có 1 bệnh nữa là khi điện thoại bàn gọi đến nói chuyện thì giọng nói của mình nó cứ oang oang ở loa nghe :D, ko biết đây có phải là bệnh "chung" ko ?
  2. nguyenthao78

nguyenthao78 Thành viên

Được Like:
    154
    mình dang xài con 3230 đây nhưng chưa bao giờ thấy tinh trạng như bạn
  3. khtr

khtr Thành viên

Được Like:
    0
    máy bạn chắc là hàng cty, mình mua máy 2hand dùng thôi, có 2 bệnh vậy mình cũng chưa rõ nguyên nhân là gì nữa, hix... còn lại mọi thứ đều ok.
  4. jimmy87

jimmy87 Thành viên

Được Like:
    82
    vậy thì bạn chạy lại firmware luôn đi là ok thôi
  5. quocsu

quocsu Thành viên

Được Like:
    238
    em dùng 6600.Tin nhắn hiện giờ đang lưu trên máy.Em muốn chuyển hết những tin nhắn này sang thẻ có được kô ạ.Có cần dùng pm nào kô.Em vào tin nhắn>setting>other chuyển tin nhắn lưu sang thẻ được nhưng số tin nhắn đã lưu thì kô remove sang thẻ được.Có PM tên msdrive dùng để lưu như vậy kô biết có remove sang MC được kô?Hôm nọ em cũng thử cài cái này rùi nhưng mà chưa nghịch phiền bác nào biết cách remove mấy tin nhắn nhu vậy chỉ cho em với.Thanks!!!
  6. tuanaloha

tuanaloha Thành viên

Được Like:
    7
    vấn đề đã được giải quyết, thì ra là do cái font tiệng việt mình format bằng lệnh *#7370# không được, mình dùng chương trình font remover xáo font tv đi rồi format lại thì ok máy hoạt động lại bình thường
  7. nguoi_la

nguoi_la Thành viên

Được Like:
    22
    Con 6600 loa nhỏ? Đã thay loa khác nhưng vẫn nhỏ? Có thể tùy bài to bài nhỏ khác nhau nhưng tình trạng của nó là loa rất nhỏ. Ở chỗ đông người là hầu như không thể nghe thấy. Có cách nào khắc phục ko mấy bro? Thanks trước.
  8. hamvuico

hamvuico Thành viên

Được Like:
    0
    Symbian s60 cho N70

Anh em nào biết chi minh cách cài phần mềm Symbian S60 UI đi, thanks.
  9. AznBoy

AznBoy Ex-Mod

Được Like:
    283
    Nếu là N70 thì không phải là UIQ đâu bạn nhé,nhưng cách cài cũng như nhau thôi,chép vào thẻ nhớ rồi install thôi!
  10. rapter308

rapter308 Thành viên

Được Like:
    0
    kíu với ! cái 7610 vừa mua mà cứ hay bị treo, đêm qua treo từ lúc 4h30 đến sáng luôn! ko resrart dc ! phải tháo pin ra mới bt đc. bị treo mấy lần rùi! thỉnh thoảng bị đơ nữa! mong các bác chỉ giáo cách khắc phục
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.