Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. 3230bao

3230bao Thành viên

Được Like:
    104
    Dùng chương trình Advanced divice locks khóa message lại là ok.
  2. phuongtuan

phuongtuan Thành viên

Được Like:
    33
    Ha ha hình như bác tính dùng chương trình này để cài vô máy vợ bác hả. Theo mình thì không có chương trình như vậy đâu. Chỉ có cách làm cho tin nhắn đã gửi và đã nhận bị khoá bằng mumsms thôi. Thân.
  3. khoabiboa2

khoabiboa2 <b><font color=Indigo>Ex-Mod</font></b>

Được Like:
    1,181
    cho mình hỏi về cách sử dụng phần mềm spamkiller.
    cảm ơn các bác trước
  4. ngonchan

ngonchan Thành viên

Được Like:
    52
    Bạn backup memory phone (trong Memory), rùi format = phím * + 3 + Gọi + nguồn thử xem, lúc trước mình cũng dùng *#7370# nhưng hình như cái đó chỉ là chỉnh mấy cái setting về trạng thái ban đầu chứ ko phải format lại toàn bộ, nhất là khi bạn có cài font VN :whew:
  5. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Vào manager/setting/installation application/on là ok. Máy bạn đã khóa không cho add thêm soft đấy.
  6. wawa

wawa Thành viên

Được Like:
    4
    các bác ơi giúp con N70 của em với. Sao nó không nhận thẻ MMC 512 vậy. Em chẳng biết tìm ở đâu cả, nhờ các bác giúp với !!!
  7. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    kiểm tra thẻ của bạn có phải là DV RS MMC không? Hoặc thẻ có bị hư không nhé.
  8. khoabiboa2

khoabiboa2 <b><font color=Indigo>Ex-Mod</font></b>

Được Like:
    1,181
    mình up lại, anh em giúp mình nhé, biết là pm chận tin nhắn nhưng không biết cách sử dụng
  9. adnpop

adnpop Thành viên

Được Like:
    1
    Nokia 7650, nó bị cái gì vậy?

Chào mọi người,

Tôi sử dụng Nokia 7650. Nay, màn hình của nó trắng xóa, có lúc nó chia màn hình thành 2 cột: một cột trắng xóa, cột còn lại là nhưng ô màn hình chạy từ dưới lên trên liên tục. Có khi nó hiển thị màu rất xấu, có khi cửa sổ ứng dụng mới mở, không che được các icon nền bên dưới, có khi nó hiển thị loạn xạ. Những lúc như vậy, tôi nhấn phím menu thì nó trở lại bình thường, có khi phải khởi động lại vài lần nó mới trở lại bình thường.

Nokia 7650 sử dụng Symbian OS.

Nó bị cái gì vậy, vấn đề là Hardware hay là Software vậy?

Nếu tôi đi install lại OS thì nó hết không? và giá install lại firmware mới là bao nhiêu vậy, của hàng ở đâu?

Tôi ở TP.HCM.

Ai biết xin chỉ dẫn.

Cảm ơn trước.
  10. benqsiemens

benqsiemens Guest

may bac cho hoi muon biet duoc may minh da goi bao nhiu lan va nhan bao nhiu tin nhan thi minh lam nhu the nao?tui nho co mot cach liem tra tren may nhung quen mat thao tac rui???giup dum nha may bac!
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.