Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hungcan3110

hungcan3110 Thành viên

Được Like:
    404
    Bạn Format bằng 3 phím "Power + Phím Xanh + 3" thử xem sao.Ko dc nữa thì cài lại firmware đi. (Ko bik nhớ đúng ko nữa) :whew:
  2. yew

yew Thành viên

Được Like:
    4
    ok để mình thử xem.Thank bạn.
  3. thienthan0702

thienthan0702 Thành viên

Được Like:
    11
    mình cũng dùng DQ nhưng mà không phải là cái java nào cũng dùng đuọc đâu. khó lắm. dành chấp nhận thôi,
  4. n70n70

n70n70 Thành viên

Được Like:
    4
    Nâng cấp FR

:confused: Cho em hỏi với. Em đang xai N7 Version 5.0638.3.0.1 ngày 18-09-06 RM-84. Em muốn nâng cấp lên N7 ME, em fải làm thế nào? Khi nâng cấp lên N7ME nó có chạy ổn định như version hiện tại không? Và nếu như muốn trở lại version cũ có đươc không?
  5. khoabiboa2

khoabiboa2 <b><font color=Indigo>Ex-Mod</font></b>

Được Like:
    1,181
    bạn ra nokia care đi. tất nhiên đổi lại version cũ được rồi
  6. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    Bạn vào link dưới đây nhé, có mục Nokia N70 ClubUpdate Firmware cho N70 , vào đó tham khảo nhé.

http://www.gsm.com.vn/forum/main/forumdisplay.php?s=&daysprune=&f=96

Welcome!
    :)
  7. yew

yew Thành viên

Được Like:
    4
    Hic bạn ơi mình thử làm như bạn nói mà ko format dc.Sáng nay lên Nokia bảo hành mới phát hiện ra là hết BH ngày 15/01-->Đau.Trên ấy nó quả quyết là vesion của mình là mới nhất nên ko thể bị lỗi dc,mà mình chẳng giám để lại,hết BH rùi để lại chết $.Có bạn nào giúp mình với hay tìm hộ mình 1 trình duyệt .sis cũng được.thanks nhìu:)
  8. kekea

kekea Thành viên

Được Like:
    6
    ặc hình như n-gg qd chỉ cho chay. java 1.0 hay sao đấy
  9. quocsu

quocsu Thành viên

Được Like:
    238
    mini opera có 1 bản dành cho NG.Bạn vào phần mềm update liên tục p.3 để lấy về.Nếu kô cài đúng phiên bản thì sẽ gặp lỗi như vậy.Mấy bác chưa gì đã khuyên 4mat,bó tay.
  10. 842

842 Thành viên

Được Like:
    116
    ^^ khi chạ java 2.0 trở nên thì ngage install rùi uninstall ngay mà , chuyện bình thường ở huyện mà mấy bác ,
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.