Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. quocsu

quocsu Thành viên

Được Like:
    238
    bác thử remove cài lại xem.Kô cần soft đó vẫn có thể thay đổi được logo mạng nếu bạn dùng Exploder :D.Good luck!!!
  2. tommyle

tommyle Thành viên

Được Like:
    64
    tui tìm phần mềm gõ tiếng Việt cho 6680, để có thể gõ khi chat hay tìm gì đó trên google bằng TV. Tui có tìm trên forum thi được phần mềm gõ TV cho tin nhắn, (khá hay) nhưng không chat hay gõ trong Opera được. Xin các cao thủ giúp
  3. vinhvcg

vinhvcg Thành viên

Được Like:
    0
    Không hiểu tại sao phần mềm ghi âm không giới hạn khi mình cài vô, mở không được. Nhờ anh em giúp dùm
  4. xuongrongdat

xuongrongdat Ex-Mod

Được Like:
    2,821
    Mở không được là sao hả bạn ơi???? Bạn xài pm nào, nói rõ tên pm nha bạn!
    Bạn đã vào kích hoạt(Activate hoặc On) và xác lập phím ghi âm chưa????? Kích hoạt rồi mới.... hoạt động chứ bạn ! Thân.
  5. vinhvcg

vinhvcg Thành viên

Được Like:
    0
    Minh sai ban Psiloc_ExtendedRecorder_S60.sis, lúc trước vẫn sài bình thường nhưng tự nhiên nó báo là cài bản mới, minh remove nó rồi cài lại nhưng không được, không biết nó có bị đụng với phần mềm nào không nữa?
  6. xuongrongdat

xuongrongdat Ex-Mod

Được Like:
    2,821
    À, vậy là bạn bị hết hạn sử dụng rồi! Mời bạn dùng PowerDictaphone 1.04full khá là ổn định nè bạn! Thân, chúc vui.

PowerDictaphone 1.04full
    trtrong thích bài này.
  7. vinhvcg

vinhvcg Thành viên

Được Like:
    0
    Cảm ơn bạn nhiều nha, vi minh cung mới sử dụng nên không rành lăm, có phần mềm nào hay thì cho mình với nha. Good luck
  8. xuongrongdat

xuongrongdat Ex-Mod

Được Like:
    2,821
    Bạn vui lòng qua topic Ứng dụng cho S60 P.3 cập nhật liên tục nha bạn! Có gì pm hỏi mình cũng được. Thân bạn!
  9. babyblue

babyblue Thành viên

Được Like:
    0
    Chào các bạn!
    Mình đang sdụng 6680, cứ 12h đêm là nó báo thức, mình kiểm tra trong báo thức thì nó ko có.Có ai bị trường hợp này ko? format lại cũng ko hết. Xin giúp mình khắc phục nhé! Cảm ơn các bạn nhiều.
  10. xuongrongdat

xuongrongdat Ex-Mod

Được Like:
    2,821
    Mình chưa gặp trường hợp này lần nào, lạ thiệt! Bạn nên nói rõ là bạn format gì??? Có một số pm báo thức mà không có hiện chuông và không hiện giờ trong đồng hồ của máy đâu! Bạn nên kiểm tra những pm bạn đang xài. Nếu vẫn còn thì... bạn qua box sửa chữa hỏi nha! Thân bạn. (lúc đó là phải xem lại hệ thống và fw rồi!)
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.