Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vcivilen

vcivilen Thành viên

Được Like:
    1
    Ko hiểu sao mình cài Bluetooth ver của Mobilola Webcam, vào trong con 6600 của mình connect mãi mà ko đc. Mình đang dùng BlueSoleil (Bluetooth faked của TQuoc), chọn cổng COM như config là cổng 6. N Pcsuite hay ETI-fly đều chạy ngon, ko hỉu sao thằng này lại ko đc
  2. phanhoangnam

phanhoangnam Thành viên

Được Like:
    0
    cho em hỏi 3650 có dùng mp3 làm nhạc chuong duọc kô ạ?bằng cách nào?có dùng themes duơc ko?
  3. phanhoangnam

phanhoangnam Thành viên

Được Like:
    0
    cho em hỏi 3650 có xài theme đuoc ko các bác?và có dùng mp3 làm nhạc chuông duọc kô?
  4. ginnguyen

ginnguyen Thành viên

Được Like:
    22
    Con 6630 của mình tiêu rồi! Giúp mình với!

Hồi tối đang đi trên đường tự nhiên có thằng điên nào gởi Blutooch cho mình 1 cái file nào đó mình cũng ko nhớ! Nó tự cài đạt luôn! Sau khi cài dc 15 phút máy có triệu chứng này : Tin nhắn tự gởi liên tuc nhưng ko gởi dc! Máy khởi động liên tục! Mình đã Format máy bằng 2 cách nhưng vẫn ko hết! Có ai giúp mình ko?
  5. symbian_No1

symbian_No1 Thành viên

Được Like:
    122
    Tháo thẻ nhớ ra, format điện thoại = 4 ngón, format thẻ trên FC, nếu không hết thì chỉ còn cách ra hàng dùng hộp chạy lại phần mềm thôi bạn à. mà ai gửi cái gì cho bạn cũng đừng nên yes vội, mấy cái vụ này mình vào quán cafe dính hoài.
    ginnguyen thích bài này.
  6. alex-natalia

alex-natalia Ex-Mod

Được Like:
    612
    hehehe....đi trên đường làm gì có ai gửi hả bác? Chắc là mấy em trong coffee shop phải không? hihihi....Đùa thôi chứ bạn làm theo cách của symbian_No1 thì okie đó. Nếu không được thì tắt máy và đem ra cửa hàng chạy lại thôi.
    Have fun.
  7. tnl

tnl Thành viên

Được Like:
    538
    đâu có fre-e đâu,cũng phải trả tiền mà,đăng kí lại khó nữa,trừ khi đăng kí bằng di động,hồi trước còn có cả gửi nhạc chuông hình ảnh em gửi cho bạn bè tĩ tã,sau cái vụ Tin nhắn ủng hộ người nghèo bọn này khóa bớt chức năng rồi,giờ chỉ nhắn tin đuợc thôi.thỉnh thoảng tiết kiệm tiền đt em vẫn nhắn cái này và đăng kí nhận kết quả(cho nhanh hết tiền,hehe)
  8. casper84

casper84 Thành viên

Được Like:
    6
    Mình đăng ký bằng phần mềm vẫn bình thường mà. Rất nhanh là đằng khác. Lúc đăng ký thấy có chỗ ghi số điện thoại di động mà sau đó có thấy gửi mã pin tới đt để kích hoạt j đâu ---> Khai đại số đt tầm bậy hoặc không khai số đt cũng được. Đã te't... gửi tin nhắn phèo phèo. Các bạn thử xem sao ... :)
  9. casper84

casper84 Thành viên

Được Like:
    6
    Lúc kết nối với chương trình BlueSoleil ở dưới taskbar có ghi cổng COM được kết nối. Bạn chọn đúng COM ấy trong chương trình là OK.

:) Thân.
    vcivilen thích bài này.
  10. nhoc_co_don

nhoc_co_don Thành viên

Được Like:
    2
    các pro chỉ giúp mình cách làm cho đèn màn hình sáng lâu hơn. Nó tắt nhanh quá. Thanks! Mình xài 7610
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.