Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Nokia 3650 ko thể dùng mp3 làm nhạc chuông được và ko thể cài đặt themes được bạn à :whew: :rolleyes:
  2. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Bạn vào Menu--> Tools--> Settings-->Phone--> Display--> Light time - out chỉnh thời gian mà bạn muốn để trong bao lâu :-$
  3. batboy_boy

batboy_boy Thành viên

Được Like:
    51
    dùng trình diệt vỉut í co trong forum
  4. batboy_boy

batboy_boy Thành viên

Được Like:
    51
    xoa fon thì mới fomat dc hà bro thế để nguyên mà format thì sao
  5. smonster

smonster Thành viên

Được Like:
    188
    cái vụ khai số điện thoại bậy thì chính xác,tớ cũng đã test rồi,đăng ký khá dễ dàng,không hiểu bọn này quản lý kiểu gì nữa,nhưng tài khoản khi vừa đăng ký được có 1k,gửi được có 4 tin nhắn thôi,lấy đâu ra mà phèo phèo :confused:
  6. toti.fan

toti.fan Guest

làm sao để chơi flash tren mobi

Em dự định mua dế với giá từ :-$2-3 triệu:whew:, có hỗ trợ flash , em phải làm sao đây mấy anh
    Sử dụng hệ điều hành symbian có cài được flash ko ,
    mấy prooooo cứu em với , em lỡ nỗ với mấy thằng bạn là máy em mua chơi được cả flash nữa , thế nên giờ mới khổ
    dùng total có thể chuyển đổi fash sang ...đủ thứ , nhưng mà như zay thì nói làm gì , một file flash 5mb chuyển sang định dạng khác lên 8mb là ít , ko ổn
    pro...oo ơi ời:((cứu em
  7. boydepzai9x

boydepzai9x Thành viên

Được Like:
    0
    Các máy dòng Symbian OS7 OS8 đều cài được phần mềm FlashLite dùng để xem flash đấy bạn , nhưng flash chỉ tối đa là flash 7 thôi bạn àh , thường thì flash tới 5mb sẽ bị lỗi Error with content đấy
  8. tnl

tnl Thành viên

Được Like:
    538
    đâu có nhanh như bạn nói,nó toàn báo là"tên đâng nhập đã có người sử dụng"mặc dù tên mình chon rất độc.Mà đang kí trên wed có phải khai sdt gì đâu,mỗi tài khoản vừa đăng kí nó cho 1 hay 3 nghìn gì đấy thui
  9. redhack009

redhack009 Thành viên

Được Like:
    8
    đang kí xong gửi dc 4 tin. hết tiền! muốn xài nữa phải nạp zô! nhắn tin "phèo phèo " như mấy bác nói thì lấy đâu ra! để đang ký dc em phải vã mồ hôi hột với nó!
  10. khoabiboa2

khoabiboa2 <b><font color=Indigo>Ex-Mod</font></b>

Được Like:
    1,181
    1 lần đăng ký 4 tin. nhắn tiếp thì đăng ký lại..cũng miễn phí nhưng hơi mệt
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.