Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    to kythuat: 6680 đúng là kg hay bằng 7610 vì loa của nó treble nhiều hơn 7610, còn 7610 thì loa mono nên nge chắc hơn. Chỉ có file nhạc chuẩn, nén ít thì nge mới thích hợp với nó đc bạn ơi, mình đã thử nó 1 lần và...làm nhạc cho nó khó quá. (lấy nhạc của 7610 thì nge nó ồ ồ, còn lấy nhạc bình thường hoặc tăng lớn 1 chút thì nge nó...rè rè...thế là tiễn nó đi lấy 6600 xài tiếp :D :D )

to tuthan_x: bạn vào E:/system/mail/... nhé.

to binhptv: mình cũng thường gửi hồng ngoại cho các máy "yếu đuối" lắm bạn, gửi khi đc khi kg và kết luận là: chỉ có thể gửi file: image, midi, amr, mp3 đối với 6230, 8800. Còn các file jar,jad thì kg thể đc vì "nó" kg thể tự cài đặt đc do nó là S40 :D .
    kythuat and RedStar like this.
  2. ca map

ca map Thành viên

Được Like:
    7
    mình vừa tìm được cái tự điển cho Nokia 9500 nhưng mà không biết phải làm thế nào để cài đặt mong các bạn chỉ giúp với . Cám ơn các bạn
    RedStar thích bài này.
  3. rose4527

rose4527 Thành viên

Được Like:
    2
    có ai cho em hỏi la`m sao cài được phần mê`m vao ma'y chỉ vơ'i sao em cài ho`i ma ko được cài vô no' ba'o no data ko intall được em định cài FE và UltraMp3
    cho em hỏi ca'i na`y ngoa`i topic ti' ca'i phi'm left của em bị hư bây giơ` đem tiệm sửa được ko
    RedStar thích bài này.
  4. thaiphong82hp

thaiphong82hp Thành viên

Được Like:
    189
    Cho em hỏi tại sai lại gọi là Nờ sê ri (N series) :D
    RedStar thích bài này.
  5. nguyenducanhdl

nguyenducanhdl Thành viên

Được Like:
    29
    Bạn vào browser view/ chọn show/hide foder[#] rồi upb đến Memory coi sao!:)
    RedStar thích bài này.
  6. luiskoo46

luiskoo46 Guest

các bác cho mình hỏi làm thế nào để lấy được tin nhắn trong inbox ( nokia 6600) ra thẻ nhớ hay copy sang inbox của máy khác hay không ( máy mới là nokia 6681). mình cám ơn trước, và nếu có phần mềm thì cho mình xin luôn nhé. thankss
    RedStar thích bài này.
  7. chịu khó search đi nhé bạn, vấn đề này trên diễn đàn đã có nói nhiều rồi!!!!!:)
    RedStar thích bài này.
  8. luiskoo46

luiskoo46 Guest

hic, mình có search và đã cài thử MsvdriveE rùi mà không được nên mình mới hỏi thế. Mong ai có sẵn thì giúp mình với vì mình sắp phải bán máy gấp. mình muốn lưu sang máy mới trước khi bán máy mà. thanksss
    RedStar thích bài này.
  9. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Bạn làm thử như thế này xem sao: dùng trình quản lý máy SeleQ copy toàn bộ thư mục mail trong c:/system rồi dán vào thẻ nhớ, copy nó qua computer, sau khi đổi máy xong thì copy thư mục đó vào thẻ, rồi dùng trình quản lý copy thư mục đó và cho đè lên thư mục trong ổ C. Thử xem nhé bạn. Chúc bạn thành công!!
    RedStar thích bài này.
  10. vttdlh

vttdlh Thành viên

Được Like:
    1
    chao cac ban
    minh dang dung 7610 cai phan mem Advanced call manager nhung khong co Regiter code, co ai giup minh voi, minh xin cam on(Imei cua minh la 355700003548829)
    mail cua minh la vttdlh@yahoo.com
    RedStar thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.