Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kskhanh

kskhanh Thành viên

Được Like:
    588
    chọn kích thước hình cho phù hợp thôi, Ngage ko the lam hình nền full màn hình được ..
  2. kskhanh

kskhanh Thành viên

Được Like:
    588
    kekeke ....bác có kích hoạt vào 1 theme nào rồi,,, remove theme đó, cho về mặc định là OK !
  3. kskhanh

kskhanh Thành viên

Được Like:
    588
    máy của bạn dùng java 1.* trong khi app viết bằng java 2.* thì làm sao chạy
  4. Luong Viet Hung

Luong Viet Hung Thành viên

Được Like:
    0
    bạn cho mình hỏi. Khi mình bật cổng kết nối Blutooth thì nhận được một tin gửi lạ. Mình có đồng ý và có cài nó ra và kể từ đó máy mình khoảng vài phút là lại tự động khởi động lại.
    Các cạn có cách gì bầy cho mình với. Mình đã dùng mã *#7370# và đã format thẻ rồi nhưng vẫn không được. Mình dùng máy N72.
    Thanks and Best Regards.!
  5. salemcqt

salemcqt Thành viên

Được Like:
    0
    cứu em với các anh ơi.
    6670 chọn NO trong SAVE SENT MESSAGE nhưng máy vẫn lưu tin lại, làm máy em như đống rác tin nhắn
    Không biết có phải do cài phần mềm gi bị đụng không?
    GIÚP EM VỚI CÁC ANH Oi HU HU HU
  6. huygbc

huygbc Thành viên

Được Like:
    15
    toi rôi ông ơi games đó không thương thích với máy rồi chỉ cìn nứa fomat máy cài lại firwave thôi, fomat lại cả thẻ nữa cho nó lành
    mamcaloc thích bài này.
  7. smonster

smonster Thành viên

Được Like:
    188
    đã trả lời bác bên topic bác mới lập đó
    lần sau tuyệt đối tránh nhận những file lạ không rõ nguồn gốc xuất xứ bác nhá,tuyệt đại đa số những file đó đều là virus hoặc 1 cái gì đó tương tự
  8. mamcaloc

mamcaloc Thành viên

Được Like:
    1
    Cám ơn bro huygbc nhiều. Nhưng làm sao cài lại firmware, bạn có biết ở đâu nhận cài lại không? Mình đang ở HCM.
  9. 842

842 Thành viên

Được Like:
    116
    cài lại firmware thì phải có thiết bị ^^ hiện nay hầu hết các cửa hàng bán và sửa chữa điện thoại đều có thẻ giúp bác cài lại firmware , giá cả thì từ 30k đến 50k tùy từng nơi
  10. hung6600

hung6600 Thành viên

Được Like:
    2
    giúp em với các bác , em vừa cài fần mềm diệt vi rút " anti-virut" thì ngay lập tức vào máy có mấy chương trình không chạy được nữa .như SMS spam , rồi ADvanced .. . .Vậy có phải do những chương trình này không tương thích với chương trình quét virut trên không ?
    Em đã thử gỡ anti- vi rút mà không gỡ được . Nó nằm ở A/SYTEM/APP/ANTI.VỈUT NHƯNG vào delete thì không bỏ được , vàp Manager thì không thấy hiển thị trong đó . Làm sao để gỡ đây ? Có ai giúp mình đi
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.