Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. gothong

gothong Thành viên

Được Like:
    0
    Trường hợp này mình chưa bị bao giờ. Dùng FExplorer xưa nay rất ok! :)
    Bạn thử cài lại FE xem sao. Thay luôn version mới hơn cho nó hoành. :D
  2. mylove299

mylove299 Thành viên

Được Like:
    67
    máy bạn chắc là bị nhiễm vỉut rùi đó bạn muốn fỏmat bằng *#7370# thì phải dùng chương trình removefont rùi sau đó mới format.tôt nhất là thực hiện quy tắc 4 ngón tắt máy rùi ấn cùng lúc 4 phím :*+call+3 +nút khởi động máy rùi chờ là ok thôi.nhớ là thực hiện khi pin đầy nha.chúc vui
  3. mylove299

mylove299 Thành viên

Được Like:
    67
    dùng quy tắc 4 ngón như mình trình bày trên đó.nếu rảnh thì format lại thẻ cài lại chương trình luôn là ok à.mấy dòng máy này hay bị vầy lắm.have fun!!
  4. manhtu

manhtu <font color = "Olive"><blink><b>Moderator</b></bli Staff Member

Được Like:
    2,237
    trước đây mình dùng bản 1.16 thỉnh thoảng có file gửi bằng bluetooth cũng bị như thế,giờ đang dùng 1.17 thì chưa biết thế nào
  5. dangduc

dangduc Thành viên

Được Like:
    266
    Không ! 340 tn là tin nhắn text thui ! chứ còn Bluetooth thì cứ vào inbox của Fexplorer là em cut vào thẻ nhớ rùi ! Giờ thì vào inbox của Fexplorer ko thấy file mình đã bắn từ bluetooth sang ! Híc ! thế mới đau cho em chứ ! híc ! Giúp em với các bác ơi !
  6. khatnuoc

khatnuoc Thành viên

Được Like:
    17
    Inbox message có 340 tin nhắn thì cũng có liên quan gì đến inbox ở trong Fe đâu , inbox này trống không và chỉ nhận file bắn qua bluetooth thoai , mình cũng từng ko tìm thấy như thế nên toàn phải vào C:/sys /mail cut no ra nhét vào E:/
    Bạn nên cài cái ver khác đi..
  7. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Kiểm tra lại xem! Nếu file đã cắt thì k còn nằm trong inbox của FE, nhưng trong inbox của message vẫn còn gốc và không mở được, kiểm tra lại nhé
  8. dangduc

dangduc Thành viên

Được Like:
    266
    Không phải là em cut rùi đâu ạ ! Em chuyển file Bluetooth sang rùi em vào inbox của FE để kiểm tra ! Nhưng vẫn ko được ! Nó ko hiện lên các bác ạ ! Nếu em cut đi thì ko nói làm gì ! Híc ! Giúp em với !
  9. dangduc

dangduc Thành viên

Được Like:
    266
    Em vừa cài bản FE v1.17 đó ạ ! Vẫn ko được các bác ơi !
  10. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    Bạn có cài Smart Guard Pro không?
    Nếu có thì vào đó kiểm tra xem chỉnh gì đó không đúng không.

Nếu không thì remove FExplorer lần nữa đi, khởi động lại ĐT rồi cài lại nhé.

Đừng send qua Bluetooth một lúc quá 8 files, vào Inbox của FExplorer sẽ không thấy một vài file.

Chúc thành công!

:)
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.