Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. an_choi_mobil

an_choi_mobil Thành viên

Được Like:
    5
    ¨

Cho một BÚA !!:)) :confused:
    RedStar thích bài này.
  2. vnz

vnz Thành viên

Được Like:
    2
    Hiện tai mình đang dùng N90, thỉnh thoảng máy hay bị đứng fải restart lại, kô hiểu là nỗi tại fần mền kô thích hợp với máy hay máy N90 bị lỗi, liệu có nên mang lên Nokia đổi máy mới kô các bác nhỉ? thanx
    RedStar thích bài này.
  3. tacaza

tacaza Thành viên

Được Like:
    35
    Có thể là cả 2 nhưng phần lớn là do phần cứng. Nếu máy còn bh thì mang lên cho người ta xem lại đi bác.
    vnz and RedStar like this.
  4. tacaza

tacaza Thành viên

Được Like:
    35
    Có thể là cả 2 nhưng phần lớn là do phần cứng. Nếu máy còn bh thì mang lên cho người ta xem lại đi bác.
    RedStar thích bài này.
  5. tacaza

tacaza Thành viên

Được Like:
    35
    Hahaha, 4rum bị cái gì rùi, click reply có 1 lần mà nó ra we trời, bác mod nào del bớt đi nha ko nói e spam nữa thì khổ.
    RedStar thích bài này.
  6. muamuoi

muamuoi Thành viên

Được Like:
    1
    mình là lính mới, đọc lại những bài đã viết, thấy bạn đã từng xài repligo nên cho mình hỏi bạn 1 chút. Mình đang xài N7610, trong máy mình đã cài repligo 2.1, nhung có file mình đọc được, có file ko được, nếu bạn biết thì trải lời giúp giùm mình nha, cám ơn nhiều lắm !
    RedStar thích bài này.
  7. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Có thể do bạn chạy nhiều chương trình 1 lúc nên nó bị treo => chỉ sử dụng các phần mềm cần thiếtd thôi, nếu kho9ong phải tắt trước khi thoát
    RedStar thích bài này.
  8. tommyle

tommyle Thành viên

Được Like:
    64
    mình xài repligo 2.0, cho 6600 ok , bản cho 6680 cũng ok, chưa thấy có vấn đề đọc được hay không. Theo lí thuyết thì repligo convert file nào thì phải đọc được hết chứ . Có 1 chuyện nhỏ là khi đọc file rgo thì nên đọc từ "File mgr" (phần mềm của nokia). Ngoài ra n7610 và repligo bản 2.1 thì mình ko rành nên ko biết có vấn đề gì phát sinh ko . Chúc vui vẻ
    RedStar thích bài này.
  9. chimcanhcut2005

chimcanhcut2005 Thành viên

Được Like:
    7
    các bác ơi cái chương trình manager của em bi lỗi.vào nó toàn báo system erro.bây giờ em không unistall được mấy chương trình không dùng cũng như kiểm tra bộ nhớ trong.bác nào biết giúp em cái.
    RedStar thích bài này.
  10. *#7370# phát xem hết không (trước khi làm nhớ remove font ra)!!!!! nếu không hết nữa thì qua box sữa chữa kiếm bác nào nhiều sao mà gần nhà thì xin địa chỉ rồi đem ra làm 1 quả firmware, bảo đảm hết ngay!!! :D :D :D
    RedStar thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.