Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. xuongrongdat

xuongrongdat Ex-Mod

Được Like:
    2,821
    Chỉ có s.60 ver.1.0 (Ngage, 3650, 7650,...) là phải restart còn những ver. sau đều chuyển offline mà khỏi cần restart máy! híc.
  2. smonster

smonster Thành viên

Được Like:
    188
    còn cách nữa khá đơn giản,là cứ tắt máy đi,lúc nào về nhà sắp vào cửa thì lại bật lên,các cụ hỏi bảo "chắc mạng lúc đó bị sao đó...".chứ dùng ACM mà có cụ nào cẩn thận đến cuối tháng xem hóa đơn điện thoại vẫn thấy bị tính tiền là lại đặt câu hỏi đấy
  3. makuhita

makuhita Thành viên

Được Like:
    0
    Mình dùng nokia 3230 nhưng muốn viết được sms/note bằng tiếng Nhật nhưng không thể tìm ra cách.
    Có ai biết chỉ giúp cho mình với! ><
    Trên mạng có một cái: Psiloc Japanese localization nhưng mình không tìm được serial, cái thứ hai là Hello Japan (chưa dùng thử) và cũng chưa down được luôn vì nó đòi trả tiền. ><

Hy vọng được giúp đỡ! Cám ơn! :)
  4. baotrung1973

baotrung1973 Ex-Mod

Được Like:
    497
    Làm như Mod xuongrongdat nói là ok rồi đó bạn ! Nếu không thì nhớ 1 người bạn nào đó xài cùng hệ symbian như 66oo, 7610.. gửi fileman qua bluetooth là ổn thôi mà ! :)
  5. md85

md85 Guest

Em cần là cách sử dụng cái chức năng này cơ Answering machine - Ghi âm trả lời tự động
  6. dangduc

dangduc Thành viên

Được Like:
    266
    7610 không có chức năng Offline trong profile đâu các bác ạ ! Giúp em phát !Híc ! Em cũng cần chức năng này cho 7610 của em
  7. tu1089

tu1089 Thành viên

Được Like:
    48
    nếu gửi được fileman qua bluetooth thì nói làm gì ! Thôi để em làm theo cách của anh XRĐ. Thank Mod nhiều.
  8. newkissvnn

newkissvnn Thành viên

Được Like:
    64
  9. bevuitinh_tc

bevuitinh_tc Thành viên

Được Like:
    209
    HUynh nào có phần mền quản lý file cho 6630 cho em xin với

Bé đi chuyên đi buôn dưa lê dưa cà sao hôm nay không có ai buôn hay sao mà lạc vào box này hỏi một câu hỏi mà ai cũng muốn trả lời cho bé ah`! =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) !

1.Lonely Cat Games X-plore v1.02 S60 SymbianOS

2. FExplorer v1.17

Tạm thời sài hai cái này đi nhé bé! =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

ps: 2 bạn lộn Topic rồi đó, lần sau sang Topic yêu cầu pm nhé bevuitinh ! châm chước lần này đóa ! :D :p xuongrongdat thủ bút.
  10. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
    Thế mới bảo là bevuitinh tự dưng lạc vào đây mà sao bác gộp cả của em vô thế XRD. Châm trước một lần mà !:rolleyes:
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.