Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tu1089

tu1089 Thành viên

Được Like:
    48
    sao em cài KPD vào máy 7610 hay N70 ko được vậy ? Nó cứ báo lỗi hoài , chẳng hạn báo ko có data , mặc dù đã chép vào rồi . Anh nào giúp em tường tận được ko ? Thank bro
  2. vaveasna

vaveasna Thành viên

Được Like:
    6
    Hỏi về Psiloc Vision cho N70 ???

Mình down Psiloc Vision bản dùng thừ trên web về. Nhưng khi down về mình thừ cài trên N70 thì lúc vào phần mềm thì nó tự động thoát ra không biết bác nào biết cách khắc phục lỗi đó hông vậy ??? Mình đã thử format lại máy rồi nhưng vẫn không được.
  3. caytregia

caytregia Thành viên

Được Like:
    9
    Thảo luận về cách xem lại những tin nhắn đã xóa!

Các pác có ai nghiên cứu về cách xem lại tất cả những tin nhắn mình đã xóa chưa???? Mình nghe nói sùng system explore 1.8 xem được, nhưng mình thử thì có tin xem được, có tin không được và khi đã xóa thì mất đi chút đỉnh rổi! HUHUHU. Mong các pác nghiên cứu nhiều về vấn đề này!
  4. khoabiboa2

khoabiboa2 <b><font color=Indigo>Ex-Mod</font></b>

Được Like:
    1,181
    Cái này chưa nghe bao giờ, làm sao mà xem được bạn
  5. nhattienphan

nhattienphan Thành viên

Được Like:
    6
    Sao mình làm không được vậy????

Sao mình cắt không được vậy bạn . cho mình làm phiền bạn. bạn có thể chỉ dạy mình chi tiết làm theme đươc không? mình cảm ơn
  6. smonster

smonster Thành viên

Được Like:
    188
    đúng,cách này đơn giản mà lại hiệu quả,tớ vẫn dùng :D
    nhưng chắc các bác kia dùng QD nên sợ ảnh hưởng đến cái vòng dây cao su đấy mà
  7. kingbaous

kingbaous Thành viên

Được Like:
    0
    Mình đang sử dụng N-GAGE. Mà thời gian ghi âm lại wá ngắn.Có bạn nào bít chương trình nào đó có thể tăng thời gian ghi âm cho N-GAGA thì chỉ mình với.Thanks!
  8. conan2901

conan2901 Gác Cổng Chợ Staff Member

Được Like:
    14,843
    bạn sang bên này dow nha có 2 bản đấy
    http://www.gsm.com.vn/forum/main/showthread.php?t=35362&page=36

hômm nay nhìn con SS D820 nó bật bluetooth , con 3230 của em cũng bật, nó gửi yêu cầu >> requesy code em nhập vào và ok >> hjc 1G của em nó hiển thị trong màn hình con d820vaf nó vô tw copvaf xài các file trên máy của em hjc dã man vây?
    Symbian có chương trình này ko vậy???
    xin các bro chỉ giáo

gì thế này, mode chuyển giùm di nha tự nhiên post ko đâu?

sặc, các bác chẳng góp ý gì cả, phần mềm là phần mềm chứ,
    ví dụ bác muốn bật máy nghe nhạc,chơi game *_*,giải trí nhưng ko muốn chạy sim? bác làm sao?
    hay trên máy bay chẳng hạn người ta ko cho phép bật máy ở chế độ online thì sao?
    phần mềm này có lâu rồi ( cách đây hơn 1 năm)
    em nhớ khi đó được post trong Topic 6630 (kinh nghiệm sử dụng, thắc mắc phần mềm) nó dành cho N gade(susport lúc ấy là n Gade và 6600.) khi cài vào máy nó sẽ có thêm chế độ offline tất nhiên là ở trong pm chứ ko phải trong profile bạn chọn offline máy tự restart và chạy offline
    nó được mở trong bài viết với cái tên là phần mềm chạy máy khi không có sim hoặc sim faile , rất tiếc mình tìmlaij không thấy, có lẽ mode đã chuyển bài đó đi, ai có thể tìm lại được thì up lên nha
  9. kurt

kurt Thành viên

Được Like:
    4
    vụ này mới ghê nhỉ.kiểu này có j trong máy mà...thì coi chừng có ngày...khakha
  10. xuongrongdat

xuongrongdat Ex-Mod

Được Like:
    2,821
    Bạn cài phần mềm này nha bạn:
    Power Dictaphone 1.04

Thân bạn !
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.