Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. linhdanhthue

linhdanhthue Thành viên

Được Like:
    3
    Em là lính mới...mấy sư huynh có kinh nghiệm xin chỉ giáo....Em có một số Themes (donw tren net ve) sau khi cai vao máy....khong thay xuat hiện trong Manager, vì vậy không có cách nào gỡ nó ra...xin các sư huynh chỉ giúp (vì em nghèo...bộ nhớ có 64MB thôi)...cảm ơn trước
    RedStar thích bài này.
  2. user

user Thành viên

Được Like:
    176
    bạn cứ vào theme xóa như xóa biểu tượng bình thường thôi. vì nó nhẹ mà
    RedStar thích bài này.
  3. fantasy11

fantasy11 Thành viên

Được Like:
    2
    cho mình hỏi tí nha bà con: mình đang xài N-Gage QD , mình mới mua thẻ RS MMC 512MB mà sao mình chỉ chép được 2/3 dung lượng thẻ thôi. mình format lai thẻ theo dạng FAT32 thì chép được hết thẻ nhưng máy ko đọc được. vậy có phần mềm nào hỗ trợ cho n-gage xài được thẻ 512Mb ở dạng FAT32 hay ko vậy? nếu có thì upload cho mình với. mình cám on nhiều
    RedStar thích bài này.
  4. ziczac66

ziczac66 Thành viên

Được Like:
    49
    các mod cho hỏi . em xài thẻ MMC RAMBO 256 ( xuất xứ chắc từ TQ ) . hôm trước cắm vào máy tính để chép mấy bài hát . thấy máy tính treo , bây giờ thì kô nhận thẻ . cho vào ĐT thì vẫn nhận thẻ nhớ nhưng kô format được . có cách nào để cho máy tính nhận lại thẻ kô? đầu đọc card kô có vấn đề gì
    RedStar thích bài này.
  5. FOX-3030

FOX-3030 Thành viên

Được Like:
    3
    mấy sư huynh cho em hỏi,em dơn bản Ultra Mp3 1.50 về rồi cài vào máy 7610 của bạn em thì crack bình thường vậy mà cài vào máy 7610 của em thì crack không được,nhập code vào nó báo là sai code.Máy này em mới mua,nó có cài sẵn Ultra mp3 nhưng khôgn biết là version mấy,em muốn cài bản mới mà ko được tức wá,máy 7610 này với máy 7610 cũ của em đều bị vậy,có bác nào biết tại sao không?cài cho máy 7610 khác thì ok lắm,khó hiểu thật,hic hic
    RedStar thích bài này.
  6. user

user Thành viên

Được Like:
    176
    Trước tiên bạn thử remove cái verson củ đi, khởi động lại máy rồi cài cái verson mới vào và thử crack lại lần nữa nha bạn. Good luck.
    RedStar thích bài này.
  7. FOX-3030

FOX-3030 Thành viên

Được Like:
    3
    ok để mình thử xem sao.thanks
    RedStar thích bài này.
  8. nguyenducanhdl

nguyenducanhdl Thành viên

Được Like:
    29
    QD xài MMC thôi mà.
    MOd Tranchiemtai cũng chưa dám xài thử RS- MMC
    RedStar thích bài này.
  9. aknmobile

aknmobile Guest

em sài ok anh ơi ! có gì đâu anh!
    ku tài cũng sài dc mà anh???:confused: :confused: :hit: :hit:
    RedStar thích bài này.
  10. nguyenducanhdl

nguyenducanhdl Thành viên

Được Like:
    29
    THIỆT KO ĐÓ?:confused: CÁI NÀY CHƯA THẤY AI XÀI À NGHEN:hit: CẮM DZO MÀ KO RÚT DC ĐUÔI RA THÌ CO CHUYỆN VUI AH?:D
    RedStar thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.