Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hoangnhanckdd

hoangnhanckdd Thành viên

Được Like:
    4
    bạn aun2004 nói sai rồi. thamks manhtu.
  2. nienvu

nienvu Thành viên

Được Like:
    0
    Tai nghe N70 ME

Em có mua 1 con N70 ME, nhưng không có tai nghe. Ra cửa hàng mua tai nghe zin N70 ME thì người ta đưa cho cái tai nghe có chữ NOKIA (chac' zin wé..:whew: ) nhưng không điều chỉnh được volume cũng như chuyển bài hát khác được (volume va chuyển bài = nút trên tai nghe.
    Các pác cho em hỏi N70 ME có chỉnh dc volume + bấm tới lui bài hát kế tiếp được không.
    Thanks
  3. vol

vol Thành viên

Được Like:
    16
    Với Ad41 thì mình chỉnh được mà, còn những Adxx thì chưa có cơ hội để thử thui:)
  4. manhtu

manhtu <font color = "Olive"><blink><b>Moderator</b></bli Staff Member

Được Like:
    2,237
    mình chạy có thấy báo gì đâu, mình dùng kaspersky mà kô thấy báo bạn cho mình số IMEI của bạn mình tra cho
  5. hbinhlove2003

hbinhlove2003 Thành viên

Được Like:
    798
    là S40v4 đó mấy bác à !
  6. symbian_No1

symbian_No1 Thành viên

Được Like:
    122
    sao mình tải về nó chỉ có 0KB và winrar không cho giải nén vậy các bạn, có phải file bị hư rồi không, có bạn nào up lại hộ với !!!
  7. light_angel

light_angel Thành viên

Được Like:
    0
    Các bạn ơi, mình đang xài con N70 ME tui rất thích máy nhưng ngặt có một điều là mỗi lần chọn theme xong bấm exit thì phải chờ rất lâu cỡ chừng 2-3 phút lận, ko biết có phải là do tại máy của mình bị vậy hay cái N70 ME nào cũng như thế, có thể cho mình biết được ko?
  8. conan2901

conan2901 Gác Cổng Chợ Staff Member

Được Like:
    14,843
    cái này thì chắc bác chạy nhiều ứng dụng quá thôi, bacxs kiểm tra lại xem sao, hoặc reset , format máy, bình thường chờ 30s thui, chứ 2-3 p thì lâu quá
  9. light_angel

light_angel Thành viên

Được Like:
    0
    Mình ko có chạy chương trình nào hết đó, mới đầu mình cũng tưởng do bật nhiều chương trình nên bị chậm nhưng tắt hết vẫn bị, reset rồi vẫn bị chỉ còn cách format mình chưa dám xài tới, format có bị mất hết dữ liệu trên fone memo ko vậy bạn, có mất luôn hệ điều hành của máy ko, và format bằng cách nào vậy bạn có thể chỉ mình ko, cám ơn bạn nhiều!
  10. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Nếu mà N70 thường up lên ME thì cũng lâu cở đó.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.