Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. it_is_my_life

it_is_my_life Thành viên

Được Like:
    1
    bạn gì ơi cho mình soft hẹn tắt ứng dụng nhé
  2. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    nó bị khìng hay sao mà gỡi hok được
    ( mod del dùm em 1 bài )

Các file đính kèm:

3. phanhien

phanhien Thành viên

Được Like:
    158
    CÓ hẹn giờ mở máy bằng cách bạn hẹn giờ báo thức chẳng hạn. khi bạn tắt máy nó vẫn báo thức đồng thời cũng hỏi có mở máy không? chỉ việc yes là xong. Chúc thành công!
  4. hung6600

hung6600 Thành viên

Được Like:
    2
    help me :761 tự do tắt nguồn theo cuộc gọi ,pó tay ?????

Mình đang dùng con 76 ,mấy hôm nay không hiểu sao khi xài bình thường như nhắn tin , truy cập Net, nghe nhạc .... nói chung tất cả các ứng dụng khác thì ko sao . Nhưng khi gọi cho người khác , hay người khác gọi vào , nghe nhạc chờ thì không sao , nhưng hệ bốc máy là chỉ nghe tiếng "Tút" rồi tắt nguồn ngay ,mặc dù Pin đang đầy . Mình không biết fải làm sao ?
    Ai có kinh nghiệm giúp mình với nha .
    Thank
  5. binhpvt

binhpvt Thành viên

Được Like:
    15
    mobiledit

Thử dùng mobiledit đi, download trên www.mobiledit.com về, cài vào PC, tựa như Nokia PC suite hay O2 Phone Manager, có thêm chức năng copy tin nhắn
  6. tichau

tichau Guest

Thử format máy và thẻ rồi cài lại xem có hết không?Nếu vẫn bị thì mang ra Nokia care thôi :hug: ,trường hợp này thì mình chưa gặp bao giờ :D .
  7. hung6600

hung6600 Thành viên

Được Like:
    2
    Giờ mới thấy dung nhan của bác tichau , tuyệt đó:D .
    Cảm ơn bác :hug: , em không thích đưa ra tiệm tý nào cả , để em thử format máy xem sao , mỗi lần format fải cài lại , chán lắm ......

hic , vãn không ăn thua rồi , làm xong gọi thử 900 lại tắt ngấm hichichic, hic

Trước khi tắt nó báo thêm dònh chữ " Beaty emty rechange" rồi out luôn
  8. kaka27th

kaka27th Thành viên

Được Like:
    8
    Khi bạn hẹn giờ báo thức xong, tắt máy, và tới thời gian bạn cài để báo thức sẽ mở lên.
    CHÍNH XÁC =D>
    xuongrongdat thích bài này.
  9. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    Bạn mượn lắp thử cục pin khác xem sao.

Nếu vẫn không được thì xạc đầy pin, bỏ thẻ nhớ ra, tắt máy, rồi format bằng chiêu 4 ngón, đừng lắp thẻ vào và gọi thử xem sao.

Kiểu này mà không được nữa thì đem ra Care thôi.:D
  10. tichau

tichau Guest

Cứ làm theo bác qmai nhé,nếu không hết thì có thể bị load lệnh call của con cpu rồi,mang ra care thôi :hug: .
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.