Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. badboydzia

badboydzia Thành viên

Được Like:
    5
    Xin cho hỏi là có font chữ nào cho S60 để hiển thị được nhiều loại ngôn ngữ khác nhau hay ko (giống như font Unicode của PC ấy)??Mình đang cần font để hiển thị tiếng Trung,ai có xin cho 1 bản nha!!
  2. hoper

hoper Thành viên

Được Like:
    0
    Mình sử dụng flash player 2.1,nhưng không đọc file được,chương trình cứ báo lổi Problem with content:11 và 1,có ai biết thì giúp mình nhé!!
  3. tieuthien_lam

tieuthien_lam Thành viên

Được Like:
    176
    Mình đã cài thử rất nhiều chương trình có chức năng thư thoại nhưng hình như chỉ có thể trả lời tự động thôi, còn ghi lại lời nhắn của người gọi đến thì chức năng này không thực hiện được, nhưng trong ứng dụng thì lại có. Có ai có kinh nghiệm trong vụ này thì chia sẽ với mình dzoi. Hoặc có ứng dụng nào các bạn đang xài mà đã thử qua chức năng này và thực hiện được thì cho mình xin nha. Các ơn các bạn rất nhiều.
    Tieuthien...
  4. tieuthien_lam

tieuthien_lam Thành viên

Được Like:
    176
    Những chương trình xem flash trên di động rất hạn chế về chức năng như không giữ màn hình phát sáng liên tục, muốn xem lâu bạn phải bật chức năng phát sáng màn hình. Và 1 hạn chế nữa là chỉ xem được các file flash có dung lượng nhỏ vài trăm kb và chỉ xem được đuôi swf thôi. Báo lỗi nội dung là chuyện thường gặp ở chương trình này, có lẽ do file của bạn không tương thích chứ không phải do ứng dụng không xài được đâu bạn. Mình cũng đang cài flash 2.1 đây, nhưng chỉ để hỗ trợ các chương trình cần đến flash thôi. Nếu bạn thích xem flash trên mobile, bạn nên dùng chương trình chuyển flash sang video, rồi sau đó dùng Smartmovie Converter để convert lần nữa để xem bằng Smartmovie là ổn nhất.
    hoper thích bài này.
  5. hoper

hoper Thành viên

Được Like:
    0
    thanks

cám ơn,bạn rất nhiều,vậy bạn có chương trình convert flash không,cho mình nhe!!cả Key luôn nhe!!thanks
  6. hoper

hoper Thành viên

Được Like:
    0
    thanks

cám ơn,bạn rất nhiều,vậy bạn có chương trình convert flash không,cho mình nhe!!cả Key luôn nhe!!thanks
  7. NGUA TROI

NGUA TROI Thành viên

Được Like:
    2
    9300i

các bác làm ơn chỉ dùm e cách cài pm rebooter và bộ gỏ vaskey trên 9300i, sao e cài nó báo là " unable to star application ". thanks các bác
  8. tieuthien_lam

tieuthien_lam Thành viên

Được Like:
    176
    Anh em vui lòng chỉ dùm mình cách up ứng dụng lên Zshare với, mình thấy trang này vừa tải được nhanh vừa tiện lợi, và làm sao để tạo line và cách đưa nó vào bài viết của mình như thế nào ? Nếu mình muốn up hàng loạt ứng dụng nhưng chỉ sử dụng 1 line duy nhất cho anh em thuận tiện trong việc down thì sao ? Zshare có cho up nhiều ứng dụng cùng 1 lúc không ? Nếu không anh em chỉ cho mình trang nào cho phép để mình thực hiện nha. Vấn đề cũ nhưng đối với người chưa thực hiện bao giờ nên rất mong anh em chỉ bảo giúp ha. Cám ơn rất nhiều.
    Tieuthien...
  9. tbprince

tbprince Thành viên

Được Like:
    4
    Các bác làm ơn giúp em: sau khi remove soft "Alarm manager 1.3.2" thì nó vẫn lưu lại mặc định các alarm đã đặt trước đó. Thế là cứ 7:00 và 7:45 tự động báo thức mặc dù em không cần. Mong các bác chỉ giáo!
  10. my love

my love Guest

MÌnh VÌ MỌi NguÒi

Em dùng con 3250 nhưng tải game từ Download System của mình về ! nhưng không cai được ! mạc dù tất cả cá file đều có đuôi *.sis
    Máy báo là : not supported !
    tiện thể bác nào cho em xin luôn phần mềm quản lí file nào hay hơn thằng file mgr của máy ! chứ dùng thằng này chán quá !
    CỦA BẠN ĐÂY

Các file đính kèm:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.