Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. denonhn

denonhn Thành viên

Được Like:
    7
    ko bác ạ, các bác kô hiểu ý em:
    em đã biết cách Format rồi, nhưng có điều trường hợp này của em kô có hiệu quả gì, đến việc tắt nguồn còn kô được, phải tháo pin. hm... thế mới chán chứ!!!
  2. tieuthien_lam

tieuthien_lam Thành viên

Được Like:
    176
    Mình xài 3230. Mình thử cài font mới rồi restart lại máy nhưng không vào được màn hình chính, máy báo là Sim card not valid. Mình bít ý nên tháo thẻ ra rồi restart lại thì vào lại được màn hình chính. Thử install cái font khác xem thế nào thì lần này restart lại máy vào ổn nhưng máy lại không hiển thị font mới vậy mới đau. Bác nào rành về vụ này tư vấn cho mình với. Còn nữa, nếu sau khi mình đổi font khác, tức sẽ đổi luôn font trong phần tin nhắn, vậy khi nhắn tin cho người khác có hiển thị được không? Nếu không thì chỉ có nước bỏ luôn cái ý định đổi font mới cho máy cho độc.
    Tieuthien...
  3. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    Cầu cho bạn update tiếp đc. Nếu còn bảo hành thì mang cho nó chạy flash.
  4. khoabiboa2

khoabiboa2 <b><font color=Indigo>Ex-Mod</font></b>

Được Like:
    1,181
    font trong tin nhắn không quan trọng lắm, nếu bạn nhắn tin không dấu thì vẫn hiện bình thường,
    bạn cài hoặc chép mỗi lần 1 font, test từ từ, trường hợp của bạn có thể do cùng lúc nhiều font nên máy không khởi động lên được. không hiện font mới thì bạn có thể cài thử các font khác
  5. manhtu

manhtu <font color = "Olive"><blink><b>Moderator</b></bli Staff Member

Được Like:
    2,237
    ông này kô chịu đọc kỹ hướng dẫn gì cả, mang lên Care thôi kô thì mang ra ngoài hàng
  6. jackks

jackks Thành viên

Được Like:
    13
    Phải đem đi chạy lại frimware thôi . Mình thấy không nên cập nhật trực tiếp qua web bởi vì thời gian cập nhật lâu , mà cáp nối điện thoại với máy tính có thể dở chứng nũa chừng không nhận điện thoại , ngoài ra còn phải đề phòng cúp điện nữa .
  7. denonhn

denonhn Thành viên

Được Like:
    7
    cám ơn mọi người đã tận tình chỉ bảo, nhưng lỗi này có nghiêm trọng kô nhỉ? mang ra cửa hàng có mất nhiều tiền kô?
  8. tuanQC

tuanQC Thành viên

Được Like:
    5
    Chú cứ tưởng bở. Nghịch phá lung tung rồi ôm hận. Thôi coi như bỏ 3 chai để có được một bài học vậy.=))
  9. tuanQC

tuanQC Thành viên

Được Like:
    5
    Lần sau nhớ cẩn thận nhé. Nếu không chắc chắn 100% thì đừng nên động thủ nhé
  10. hp_mobile2002

hp_mobile2002 Thành viên

Được Like:
    16
    có phần mên ghi âm cuộc gọi ko
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.