Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    Ý bạn đó nói nhạc chờ lúc mình gọi sẽ nghe chứ ko phải người ta gọi tới sẽ nghe. và có pm đó
  2. meongo2203

meongo2203 Guest

oh` tam hơn 200 nhưng nhớ mang lên care mà chạy cho yên tâm ^^ bo tay bac na`y
  3. manhtu

manhtu <font color = "Olive"><blink><b>Moderator</b></bli Staff Member

Được Like:
    2,237
    mang lên care chỉ tầm 150k thôi
  4. tieuthien_lam

tieuthien_lam Thành viên

Được Like:
    176
    Có thể do các thông số kỹ thuật của file mà chương trình không nhận. Như đôi lúc nghe wma, chương trình báo lỗi file dù đuôi được hỗ trợ, nghe bài khác thì được nên chương trình mp4 không nhận file mp4 cũng là bình thường thôi, có thể khi làm file người ta dùng những thông số kỹ thuật mà chuơng trình không nhận, như mp3 mà layer3 thì chơi được còn cũng mp3 mà layer2 thì không thể. Dùng chương trình này cài đặt trên máy tính để convert lại file thì sẽ xem được thôi. Sau khi cài xong vào serial copy cái code của PV author mở chương trình copy vào để unlock là oke.
    PV Author : http://www.zshare.net/download/270901290a3f35/
  5. nokin

nokin Thành viên

Được Like:
    21
    Nói như các bác thì Nokia nó ra NSU cho ai xài đây ? Hic, mang ngay từ đầu ra N.Care thì mất 150-200k, tự làm ở nhà thì cứ cho là chỉ có 10% thành công đo, 90% còn lại mang ra N.Care, nhưng vẫn có 10% để được miễn phí và tự sướng.

Còn nếu mang ngay từ đầu như bác TuanQC kia thì chắc chắn mất tiền cho N.Care. Tội gì k thử trước ở nhà, hỏng thì mang ra. Sợ quái gì.

Anh em trên này up ầm ầm, có mấy ai chết đâu. Mà xui có chết thì tốn tí học phí, có đắt lắm đâu. Có mấy bác bị như bác này, sau cắm lại tự nhiên nó chạy tiếp thì phải, chứ đừng thoát tất cả là hỏng luôn rồi.
  6. manhtu

manhtu <font color = "Olive"><blink><b>Moderator</b></bli Staff Member

Được Like:
    2,237
    tui chạy con pé 6681 bao lần có sao đâu đổi code liên tục nữa chứ, vẫn chạy ầm ầm, mỗi tội dạo này bộ nhớ giảm kinh quá
  7. vietkaka

vietkaka Thành viên

Được Like:
    0
    Bác nào có chtrình fục hồi lại font chữ cũ của N7610 ko, share cho em với. Máy của em là máy mua lại nên ng dùng trước ko hiểu cài chtrình gì mà font nhìn bé tẹo trông xấu lắm :( :(
    Thanks các bác trc nhé :) :)
  8. tichau

tichau Guest

Cái này dùng để xóa font đã cài thêm,sau đó restart máy là trở về font mặc định nhé :D.Muốn font chữ to và đậm thì cài cái font này của levinh nè,ok luôn.
    Muốn cám ơn thì chỉ cần click vào nút thanks ở góc phải cuối bài viết là được.

Muốn chép font chữ đâm thì bạn làm như sau:
    Dùng trình quản lý file như SeleQ hay FExplorer vào C/sys tạo 1 folder mới có tên là fonts(có chữ s nhé bạn) rồi bạn copy font lv2in1bd.gdr vào đó,tức là C/sys/fonts.Cuối cùng thì restart máy lại :D
    vietkaka and giahamhoc like this.
  9. vietkaka

vietkaka Thành viên

Được Like:
    0
    Em dùng SeleQ vào đến C/sys có tạo đc thư mục mới đâu bác :-s :-s
  10. phamhuychinh

phamhuychinh Thành viên

Được Like:
    105
    Flash lại tớ tưởng chỉ mất 50-100k thôi chứ,đâu có đắt lắm nhỉ ?
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.