Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. khanhsav

khanhsav Thành viên

Được Like:
    0
    Cho mình hỏi cái này nha, mấy pác pro thì chỉ giáo cho em, em mới sài con 3230, nghe nói có thể chát yahoo messenger được. Pác nào bít chỉ em đi, thứ tự các bước như thế nào, có cần kết nối GPRS gì đó ko(mình đang sài viettel) , nếu có thì cước có đắt ko. Xin cám ơn ( và sẽ THANKS cho mấy pác ).
  2. tichau

tichau Guest

c/sys/ rồi chọn option/file/new/folder(đặt tên là fonts) :D :p
  3. vietkaka

vietkaka Thành viên

Được Like:
    0
    Em vào SeleQ nhé, vào C ấn vào option nó toàn hiện là Feature not supported nên ko tạo đc thư mục hix
  4. kojirox

kojirox Thành viên

Được Like:
    26
    Sim card not valid cũng có thể do sim hư hay tiếp xúc xấu, chứ việc cài font thì không ảnh hưởng gì để bị báo lỗi đâu bạn à.
  5. nakidaco123

nakidaco123 Thành viên

Được Like:
    25
    Đ5oc là biết sài 7610 rồi , seleQ sài 7610 là bị vậy đó .bạn sài smartFileMan là ok:cool: , nếu kg thì bấm nút giữa của phím 5 chiều thử xem
  6. Blood Elf

Blood Elf Thành viên

Được Like:
    243
    Mang ra care chạy thì nhớ nói là đang xài thì nó bị thế chứ đừng nói là đang tự up mất connect nhé :D
  7. khoabiboa2

khoabiboa2 <b><font color=Indigo>Ex-Mod</font></b>

Được Like:
    1,181
    hic.. đọc kỹ hướng dẫn sẽ thành công >90% đó anh em...
  8. tieuthien_lam

tieuthien_lam Thành viên

Được Like:
    176
    Mình cài Lạc Việt từ điển khi bấm mở ứng dụng nó xuất hiện cái biểu tượng phía bên trên chỗ Menu nhưng không vào được ứng dụng, phía bên phải màn hình xuất hiện chữ List, bấm vào đó thì thoát ra, mình đã cài file app hình như dùng để chống lỗi đóng ứng dụng rồi. Ai có kinh nghiệm vụ này cho mình xin ý kiến với, như vậy là bị sao?
  9. tieuthien_lam

tieuthien_lam Thành viên

Được Like:
    176
    Có 1 số ứng dụng bắt buộc phải cài flashlite 1.1 thì mới oke, mình đang xài flashlite 2.1 có lẽ vì vậy mà khi cài các ứng dụng ấy không hiển thị được. Bản 2.1 là bản hỗ trợ xem flash tốt nhất hiện nay, chẳng lẽ để xài được các ứng dụng kia phải hy sanh cài lại phiên bản cũ, phải có cách nào khác để vẹn cả đôi đường chứ. Ai bít vấn đề này giải đáp dùng mình với. Cám ơn nhìu!
    Tieuthien...
  10. tichau

tichau Guest

Vấn đề bạn thắc mắc thì phải chịu vậy thôi,không thể sử dụng hết các ứng dụng mà bạn thích được đâu.Lý do:vì là bản creck nên dễ bị đụng chương trình :D .
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.