Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. phuongve

phuongve Thành viên

Được Like:
    315
    À, QD thì ko thể nào cài wallpaper kín màn hình đc đâu bạn ạ, vì ko có hổ trợ theme như dòng os7.
    RedStar thích bài này.
  2. phuongnhung

phuongnhung Thành viên

Được Like:
    3
    Chán quá nhỉ.Thank you.............!
    RedStar thích bài này.
  3. HUUTHUAN

HUUTHUAN Guest

các bác giúp em với ko hỉu tại sao cái fscaller của em khi cài vô máy rồi chọn ảnh rồi nói chung xong hết mà sao gọi dến hoặc đi lại ko hiện lên toàn màn hình vậy các bro giúp em với
    RedStar thích bài này.
  4. namdung

namdung Thành viên

Được Like:
    37
    Không bác nào giúp em sao? Em dùng máy Nokia N70, mà em ấn tẹt cả nút chụp ảnh bên thân máy mà chẳng thấy gì cả, hay là nó không có tác dụng gì cả các bác nhỉ, hoặc là có phải máy của em hỏng không các bác hu hu hu?
    RedStar thích bài này.
  5. nguyenducanhdl

nguyenducanhdl Thành viên

Được Like:
    29
    Vào big image lay out chọn full screen bạn :)
    RedStar thích bài này.
  6. HUUTHUAN

HUUTHUAN Guest

em lam` như vậy mà đâu có được đâu em dùng bản 3.04 liệu bac' bao? còn có nguyên nhân nào # ko. ah` tiện thể ai biết cho em hỏi luôn em dùng phần mềm convert avi la` magic swf2avi_v3.0 bác nào biết cách convert chỉ em vơi' tác phẩm đầuu tay của em từ 470k lên đến 1,36Gb T_T.... heo me ,heo me
    RedStar thích bài này.
  7. nguyenducanhdl

nguyenducanhdl Thành viên

Được Like:
    29
    làm tuần tự như thế này nhé, ko đc nũa thi tui cũng ko biết:active nó lên, picture\ chọn danh sách trong contact\option\picture\select picture\ Device-menmory card. trong setting mode\picture, show on\inc & out call rùi OK.
    RedStar thích bài này.
  8. HUUTHUAN

HUUTHUAN Guest

thui vẫn ko được remove cái này đi thui dù sao vẫn cảm ơn bác rất nhiều,thank !
    RedStar thích bài này.
  9. anhhao

anhhao Guest

Những ứng dụng bạn cài vào,nó nằm trong Folder My own đó.vào my ơwn search đi nhé
    RedStar thích bài này.
  10. anhhao

anhhao Guest

cái font gốc của N70 đã là to rồi,bạn muốn to như thế nào?nếu chưa vừa ý thì cài font vn vào
    RedStar thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.