Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. myloveanhtuyet

myloveanhtuyet Thành viên

Được Like:
    10
    :hug:
    Bạn có bản này dành cho 6680 ko vậy có thể up cho mình được ko?:whew: :hit:
  2. sirodaulove

sirodaulove Thành viên

Được Like:
    0
    cho hỏi: nghe nói xài themes động thời gian dài thì sẽ làm hư máy. đúng không vậy???
  3. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Chỉ tốn pin thôi bạn ơi! Hết pin sạc lại nhiều dễ hư pin!
  4. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    MÌnh ChỈ CÓ ThỂ Cho BẠn BiẾt LÀ CÓ ThỂ TÌm DÙng "opera 8.65 -binpda" HoẶc "jb5", ĐÂy LÀ 2 TrÌnh DuyỆt MÌnh Cho LÀ Đinh NhẤt. RẤt DỄ KiẾm, Search LÀ ThẤy
  5. nguyenthao78

nguyenthao78 Thành viên

Được Like:
    154
    Muốn vào trang www.muare.vn bằng Operamini thì tốt nhất phải tắt chế độ load image trong phần setting đi khi đó sẽ vừa giảm chi phí GPRS mà lại nhẹ máy nữa.Tuy nhiên nếu không coi hình thì đồng nghĩa với việc chọn hàng nhưng lại không xem được hình dạng nó như thế nào,đành chịu thôi vì bây giờ thời buổi GPRS cước phí đắt đỏ mà hầu bao thì lại không có sẵn đạn....Mình đã làm theo cách này,truy cập vào trang này thì vô tư luôn,đang dùng 3230
  6. trungkiencnt0110

trungkiencnt0110 Thành viên

Được Like:
    25
    Các bác cho em hỏi chút, em sài office 2007 thì làm sao có thể dùng RepliGo de convert file được hả các bác. Hồi trước em dùng ofice XP thì convert bình thường vì nó có biểu tượng sẵn trên thanh công cụ nhưng lần này thì không? Các bác giúp em với hen!
  7. Blood Elf

Blood Elf Thành viên

Được Like:
    243
    Con N70me mình đang có hiện tượng khi có tin nhắn đến , trong mục inbox thì cái tin mới đnế nó ko nằm trên đầu mà nằm lung tung trong phần tin cũ làm mình rất khó tìm (do số lượng tin nhắn hơi nhiều) , mình đã vào options chọn sỏt by :date mà nó vẫn như vậy . phải chỉnh ở chế độ nào ? hay nó bị gì ? mình đã format máy cả thẻ mà vẫn bị thế . mình đnag chạy FR mới nhất của ME. trước đây mình xài ko có hiện tượng này , và cho đến thời gian bây giờ mình chưa cài thêm 1 soft nào cả . Các bạn có cách nào khắc phục chỉ giúp mình với :)
  8. myloveanhtuyet

myloveanhtuyet Thành viên

Được Like:
    10
    Mình đang dùng opera mini. Muon đổi dùng thử xem thế nào ma tìm ko thấy ban có thể up len ko?:confused:
  9. tadenday

tadenday Thành viên

Được Like:
    86
    các bác cho em hỏi . em chơi game nhìu quá bây giờ pin nó bị làm sao . cứ nạp nửa tiếng lại đầy ,dùng liên tục khoảng 10 phút lại hết . bác nào có kinh nghiệm rồi chỉ em cái em xin cảm ơn .
  10. tichau

tichau Guest

Chơi game nhiều quá pin đi rồi,mua cục mới nhé :D .Zin nokia 245k,pin ngoài vài chục k.
    tadenday thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.