Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. harrynghiem

harrynghiem Thành viên

Được Like:
    38
    Mình đang xài N70 ME, cho hỏi cài font gì để có thể xem được văn bản bằng tiếng việt và duyệt web tiếng việt vậy?
  2. tichau

tichau Guest

Lấy cái font full mà xài nhé bạn,có rất nhiều trên diễn đàn rồi,chịu khó đi tìm đi :D .
  3. mygob

mygob Thành viên

Được Like:
    40
    các bạn cho tớ hỏi một chút.chả là con 6600 của mình nó bị chập mạch.tớ đã cho mấy cái nhạc chuông đuôi wma vào fần digital rồi,chọn nhạc chuông rồi.thế mà khi có người gọi đến vẫn bị nokia ringtone defauft, chán chú 6 béo
  4. conchodai

conchodai Thành viên

Được Like:
    0
    Đổi màu đèn nền

Có phần mềm nào đổi màu nền bàn phím cho N72 không các pác:o. Hay là phải ra wán thay cái đèn màu =((
  5. love_misa

love_misa Thành viên

Được Like:
    1
    ac
    sao đổi đc
    chỉ có nước ra tiệm thay cái đèn led màu khác thôi
  6. khoabiboa2

khoabiboa2 <b><font color=Indigo>Ex-Mod</font></b>

Được Like:
    1,181
    làm sao 6600 cài nhạc chuông wma được bạn.. bạn đã cài wmaplus chưa, bị trường hợp trên là do pm wmaplus lỗi hoặc file lỗi. cũng có thể bạn thay đổi đường dẫn của file.
  7. hungMU

hungMU Thành viên

Được Like:
    183
    Các bạn cho mình hỏi có cách nào làm cho một pm nào đó cùng khởi động khi mình tắt rồi mở máy không ? mình dùng N70
  8. harrynghiem

harrynghiem Thành viên

Được Like:
    38
    Cái đó còn tùy thuộc vào phần mềm nào bạn đang sử dụng nữa. Trong bản thân từng phần mềm đều có chức năng tự động khời động khi restart máy :)
  9. hungMU

hungMU Thành viên

Được Like:
    183
    Đó là pm Extended Eprofiles mình đã tìm kỷ nhưng không thấy chức năng tự khởi động của pm này
  10. bxd

bxd Thành viên

Được Like:
    22
    Em dùng 3250 định cài phần mềm emap, ACM,... có đuôi sis nhưng không thể cài được, mấy phần mềm nghe nhạc khác cũng vậy, bác nào biết cách cài giúp em với

Qua box OS9.1 nha bạn.:D
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.