Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kenyoungyour

kenyoungyour Guest

Giúp em lock code N70

máy em đang dùng là N70 nhưng giờ đã bi. tắt máy em sử dụng lệnh 4 ngón call+*+3+nguon nhung khi khởi động lại đánh mã số 12345 thì lại không dc < giờ máy đã bị tắt > nhờ mấy huynh giúp em
  2. thesong

thesong Guest

Bạn nạp điện cho máy đi,nó hết điện rồi. Sau đó format máy bằng lệnh *#7370#, nhập code là 12345. Nếu vẫn không được thì phải mang ra tiệm để unlock thôi. Chúc may mắn.
  3. phonglan_ko

phonglan_ko Thành viên

Được Like:
    16
    Anh Em Cao Thủ Cho Mình Hỏi Tý

MÌNH RẤT THÍCH TỰ TAY LÀM PHẦN MỀM, HAY BIÊN TẬP LẠI NHƯNG PHẦN MỀM CỦA NGƯỜI KHÁC , NHƯNG MÌNH KHÔNG BIẾT CHƯƠNG ,TRÌNH PHẦN MỀM NÀO DÙNG ĐỂ CHỈNH SỬA PHẦN " About" ĐỂ CÓ NHỮNG THÔNG TIN CỦA MÌNH HIỆN RA TRONG PHẦN MỀM ĐÓ.NẾU ANH EM NÀO BIẾT HÃY UP LÊN CHO MÌNH HỌC TẬP VỚI NHA
  4. 3230bao

3230bao Thành viên

Được Like:
    104
    Format 3 ngón cũng không đưa được code đã lock về 12345 đâu. Trên 4room có hướng sẫn khá nhiều cách đó. Bạn chịu khó tìm đọc đi.
  5. bachngoc85

bachngoc85 Thành viên

Được Like:
    9
    Nói nhiều là nói làm sao bạn ? Cái này lock code ko phải lock the nhớ nha .Phải mang ra tiệm chạy lại PM sau đó mới unlock ok(n70).
  6. hungcan3110

hungcan3110 Thành viên

Được Like:
    404
    Định sửa phần mềm của người khác thành phần mềm của mình rồi up lền diễn đàn khác ah.Bỏ ý nghĩ đó đi bạn! :hit:
  7. té giếng

té giếng Thành viên

Được Like:
    191
    cái này thua thôi pác
  8. phonglan_ko

phonglan_ko Thành viên

Được Like:
    16
    ko minh` chỉ muốn nghiên cuus thôi , anh em nào giúp được mình cảm ơn. mình rất muốn tự tay làm ma`
  9. k66473

k66473 Thành viên

Được Like:
    69
    Mã:

Mã:
    [URL]http://www.updatesofts.com/forums/showthread.php?t=89244[/URL][URL="http://www.updatesofts.com/forums/showthread.php?t=89244"]
    [/URL]
    reshack có thể làm được chuyện này.
  10. thangbeo_2007

thangbeo_2007 Thành viên

Được Like:
    0
    Các bạn cho mình xin phần mềm Yahoo Chat cho N70 với. Chỉ mình cách cài đặt luôn nhé. Mình dowload nhiều chương trình Yahoo Chat rồi nhưng ko tìm thấy đuôi. sis nên ko biết cài đặt thế nào.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.