Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. 0909775575

0909775575 Thành viên

Được Like:
    36
    em đang xài 6680 cài ct ultraMp3 v 1.45,mỗi lần muốn đổi bài nhạc khác là nó khận lại là nó bị sao vậy,hay có ct nghe nhạc nào khác mà kg bị như vậy kg chỉ em với
    RedStar thích bài này.
  2. loibao

loibao Thành viên

Được Like:
    4
    Giup voi!

Máy báo lỗi system error khắc fuc sao vậy các bạn.giúp với:confused:
    RedStar thích bài này.
  3. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Nâng cấp cái ULtra của bạn lên bản mới nhất đi bạn: v1.52. Vô topic "cập nhật liên tục 6600..." lấy nhé. Sẽ hết tình trạng đó thôi.
    RedStar thích bài này.
  4. ncuongtrung

ncuongtrung Thành viên

Được Like:
    2
    Mình cũng không biết giải thích như thế nào cho đúng!Tức là màn hình bên trái hiện 6 chức nãng dọc theo màn hình.Nếu để ảnh vào font hình thì không dõ,như kiểu có một màn hình mờ mờ.Ngay cả khi thay thème thì màn hình cũng không thay đổi.
    Mình đọc sách hướng dẫn thì nói là có chức năng desactivé nhưng mình tìm trong máy thì không hề có phần đó.(Máy của minh bi khóa do hãng cho thuê bao điện thoại nên không biết có phải vì thế mà bị khóa không)Hiện tại ở đây vẫn chưa có phần mền để phá khóa của hãng thuê bao,cũng không biết ở VN đã có phần mềm để phá khóa chưa?Mong các bạn đã dùng rồi chỉ giúp!
    RedStar thích bài này.
  5. trai_quynhon

trai_quynhon Ex-Mod

Được Like:
    388
    format lại máy đi bạn.
    RedStar thích bài này.
  6. DiTimDiVang

DiTimDiVang Thành viên

Được Like:
    7
    Em đang dùng 7610 sau khi em cài một số game tải trên mạng về và cài vào chương trình quét virus Antivirus Dottris. Và sau khi nó quét xong thì nó báo là: "Z:\SYSTEM\APP\APPMNGR\APPMNGR.APP infected with Locknut.f, Diectory deleted." và có 2 chữ Yes No. Em chọn Yes và sau khi quét lại thì nó vẫn báo như vậy. Bị như trên là bị gì vậy mấy anh? Mấy anh chỉ cho em cách khắc phục với. Tại Em mới sử dụng máy nen không biết nhiều.
    Cám ơn mấy anh.
    RedStar thích bài này.
  7. nguyenducanhdl

nguyenducanhdl Thành viên

Được Like:
    29
    Ổ Z ko xóa dc, remove mấy game đi bạn
    RedStar thích bài này.
  8. DiTimDiVang

DiTimDiVang Thành viên

Được Like:
    7
    Nhưng mình cài nhiều game lắm đâu biết nó là file của game nào đâu mà remove. Vậy bây giờ mình phải làm sao vậy bạn?
    RedStar thích bài này.
  9. nguyenducanhdl

nguyenducanhdl Thành viên

Được Like:
    29
    vào trình quản lý file, thử mở nhũng app mình chưa biết. Cái nào là trò chơi thì nhớ ghi lại. Sau đó remove thôi.Have fun!
    RedStar thích bài này.
  10. DiTimDiVang

DiTimDiVang Thành viên

Được Like:
    7
    Cám ơn bạn để mình thử xem.
    RedStar thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.