Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. namkingwin

namkingwin Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn hãy làm như mình chỉ nhé: mở Win explorer lên chọn menu Tool->Folder Option, chọn thẻ View, bỏ dấu chọn ở "hide extensions for known file types",OK. Lúc này bạn đổi đuôi file mới được.Good luck!!!
  2. vanvu

vanvu Thành viên

Được Like:
    58
    Đổi dc rồi, nhưng cài vao máy báo : invalidfile
  3. harrynghiem

harrynghiem Thành viên

Được Like:
    38
    Phần mềm Smart Com Pro chọn dùng hiển thị hình ảnh người gọi và tin nhắn nhưng không biết sử dụng đuôi hình ảnh là gì mà mình select hình nhưng nó không hiển thị lên vậy?
  4. tichau

tichau Guest

Tử vi nè :D

Có lẽ do là bản cờ nên nó bị lỗi bạn à :whew: .Mình vừa test nhưng thấy nó bị lỗi không add hình vào được,bạn chuyển qua xài full screen caller xem :D .
    vanvu thích bài này.
  5. harrynghiem

harrynghiem Thành viên

Được Like:
    38
    Full screen caller không hiển thị hình khi có message được :(( Chán thế :D
  6. tichau

tichau Guest

Bạn cài thêm cái sms face nữa là có hình khi nhận được tin nhắn nhé :D .
  7. vietkaka

vietkaka Thành viên

Được Like:
    0
    Các bác giúp em với, con 7610 của em nó dở chứng vừa ấn chụp ảnh cái là tự nhiên khởi động lại máy. Như vậy có fải là bị virus ko các bác :-s. Nếu vậy bác nào có fần mềm diệt virus thì share em với nhá
  8. tungtuantu

tungtuantu Thành viên

Được Like:
    14
    hỏi về smartmovie convert 3.4

các bác ơi sao em sử dụng smartmovie convert 3.4 cứ chạy đc 99% thì nó dừng lại, phải ấn stop thì nó mới xong, nhưng chạy file lại ko có tiếng, em đã chọn enable ở audiosetting rồi, ai bảo em với
  9. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    SmartMovie Converter của bạn đã mở khóa chưa?
    Cũng có thể file phim của bạn bị lỗi ở đoạn cuối, bạn convert một đoạn phim khác xem sao ?!!

Lần sau vào topic "Giải đáp thắc mắc..." hoặc vào topic về SmartMovie hỏi nhé, ở link này:

http://www.gsm.com.vn/forum/main/showthread.php?t=35362

Bài của bạn sẽ được chuyển vào topic về SmartMovie trong 24h tới.

Have fun!
  10. hainam_nhn

hainam_nhn Thành viên

Được Like:
    0
    Giúp em với

E vừa mua con N72 hàng cty không hiểu sao khi e cài phần mềm cho nó,nó bị đơ máy,e tháo pin ra để khởi động lại khi vào thì cái thẻ nhớ lại bị chết:((làm mọi cách rồi mà không được,thẻ của e 1Gb đi kèm theo máy,đi ra cửa hàng bảo hành nó bảo ko bảo hành thẻ nhớ.bác nào biết chỗ nào ở HN sửa thẻ nhớ bảo cho e với.
    Mà sao cái máy N72 nó chạy chậm thế không biết,thỉnh thoảng còn bị đơ máy nữa chứ.
    Chắc máy Nokia S60 cái nào cũng vậy rồi,e con thấy bảo cái N91 cũng bị lỗi tùm lum ah.E chán bọn Nokia lắm rùi.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.