Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. bububu

bububu Thành viên

Được Like:
    0
    Cho em hỏi em xài 7610, em phải dùng phần mềm nào cài thêm vào để làm theme animated chuyển động được? em thấy bạn em xài N70 dùng soft Animator 1.0 để làm các theme có animated chuyển động. Không biết 7610 có xài được không? có ai có thì share dùm em soft này với. Thanx...
  2. baotrung1973

baotrung1973 Ex-Mod

Được Like:
    497
    Bạn cứ tải 1 theme động bất kỳ nào đó trong chuyên mục Theme động cài vào là nó sẽ động thôi ! Nhưng...Hao pin lắm đó nha ! :)
  3. t2d2c2

t2d2c2 Thành viên

Được Like:
    0
    cho em hỏi báo thức của 7610

Cho em hỏi là khi đã set báo thức trong Extra - Lock của 7610 và vào Setting để chỉnh cấu hình,trong đó có chọn nhạc chuông.
    Khi nghe thử trong đó thì nhạc bình thường,nhưng khi đến giờ báo thức thì nó chỉ phát ra với cường độ khoảng 20% thôi,ko nghe gì cả ........
    Mấy anh giúp em.
    Làm sao để nhạc báo thức phát hết độ to ?????
    ( nghe thử thì to nhưng đến giờ thì nó nhỏ nhỏ nhỏ....xíu....xíu hà ) hic
  4. Kiên_0_Spam

Kiên_0_Spam Guest

bạn chọn chế độ nhạc chuông của bạn to lên !! menu => profiles
  5. dungtm

dungtm Thành viên

Được Like:
    0
    Chắc do bạn để chuông bé quá rồi. Vào Menu -> Tools -> Profiles -> Chọn profiles bạn đang dùng rồi set chuông lên mức cao nhất là okie
  6. tuanvn129

tuanvn129 Thành viên

Được Like:
    0
    Hic có ai có điện thoại bị giống tớ không :((

Tình hình là mình đang dùng điện thoại N 6670, tự nhiên hôm nay nó bị thế này,

Tin nhắn nhắn đến nó ko báo ở màn hình chính (1 Message), mà chỉ có biểu tượng lá thư con con góc trên bên phải, nó cũng không thèm báo chuông có tin nhắn nữa :((

Trong điện thoại, vào INBOX giờ không xoá được tin nhắn cũ nữa, những tin nhắn mới gửi đến xoá thì ok, nhưng tin nhắn cũ xoá đi nó hỏi xác nhận xoá, bấm yes cũng không được. Dùng mark all xoá cũng không được, move to folder để xoá cũng không được.

Mình tưởng lỗi SIM nên đã thay SIM khác vào nhưng không có gì thay đổi.

Có ai có biết cách gì chỉ mình với nhé. Cảm ơn nhiều lắm hiz.
  7. huynhkiet

huynhkiet Thành viên

Được Like:
    40
    bạn khôi phục cài dặt góc nếu kg hết thì fomat máy *-3-nút gọi-nút nguồn
  8. tuanvn129

tuanvn129 Thành viên

Được Like:
    0
    Hic khôi phục lại cài đặt gốc bằng cách nào hả bạn huynhkiet, và còn cách *-3-nút gọi-nút nguồn là sao bạn nói rõ hơn được ko. Khi mình ấn * 3 rồi ấn nút gọi nó báo request gì đó rồi báo "not allow", nếu ấn * 3 xong rồi ấn nút gọi nút nguồn 1 lúc thì nó cancel request mà.
  9. hoabinh_a20

hoabinh_a20 Thành viên

Được Like:
    133
    ngoài màn hình chính bấm *#7370# & yes để về cài đặt gốc
    0 đc thì bạn tắt máy giữ 3 fím "gọi"-"*"-"3" rồi bấm nguồn sẽ 4mat máy bạn...(mất hết đấy)
    chúc thành công
  10. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    nếu có cài font TV thì nhớ gỡ bỏ trc đã.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.