Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Liemlovevn

Liemlovevn Ex-Mod

Được Like:
    7,919
    Mình cần hướng dẫn thêm về chương trình này UnrealSym.Unreal.Device.Manager.v1.10.S60.SymbianOS vì mình xài không được di động bị đứng hoài .
  2. lamktqd

lamktqd Thành viên

Được Like:
    2
    CỨu VỚi! 6681

cứu em với!ai có biết thì chỉ gium em!em đang dùng máy n6681 tự nhiên lúc nãy cắm cap nối với máy tinh khi rút ra thì nó cứ báo "no voice save target".gần như bị đơ luôn.không dùng được gì nữa!ai bit thì giúp em với!!!!thank các bác nhiều!
  3. ngochaiag

ngochaiag Thành viên

Được Like:
    185
    Bạn khởi động lại máy. Nếu vẫn bị tình trạng đó thì chỉ còn cách 4 ngón thôi.
  4. Liemlovevn

Liemlovevn Ex-Mod

Được Like:
    7,919
    Một là restart di động , hai là restart máy tính , ba là cài lại PC Suite thôi . Bạn có 3 cách để làm nếu không được thì format di động thôi bạn ạ .
    papapapa thích bài này.
  5. vitinha2z

vitinha2z Thành viên

Được Like:
    29
    Tăng tốc cho dòng S60

Trước đây mình đã sử dụng cách này để làm theo một số bạn hướng dẫn. Lâu quá rồi, vừa rồi mình Format máy và quên hết thông số. Nhờ các bạn giúp dùm khai báo thông số trong To-do để tăng tốc cho dòng S60.
    Cám ơn rất nhiều.
  6. vitinha2z

vitinha2z Thành viên

Được Like:
    29
    Ngoài thủ thuật khai báo một số thông số trong To-do. Các bạn còn có cách nào khác để tăng tốc máy cho dòng S60, mong các bạn giúp đỡ.
    Chân thành cám ơn. ( Máy mình đang dùng là N3230 ver 5.0604.0ch 23-01-06 RM51 )
  7. máy mình đặt security code mà không may quên mất , giờ mình phải làm gì mong các bạn chỉ giúp , mình ở malaysia nên không biết gì cả , mình dùng máy nokia 6267 black
  8. huythuyan

huythuyan Thành viên

Được Like:
    1
    n72 s60 sao tui cho nó cái Relygo v1.0 nó no chạy
  9. cocnho

cocnho Thành viên

Được Like:
    2

Có cách nào xóa trong ổ C:\system\fonts không vậy bạn, chỉ cho mình với mình sợ format máy lắm rồi vì mỗi lần format máy mình gần như phải cài lại toàn bộ.

Thanks.
  10. vitinha2z

vitinha2z Thành viên

Được Like:
    29
    Bạn dùng trình quản lý và đổi tên thư mục C:\system\fonts thành C:\system\fontsa chẳng hạn và sau đó bạn có thể thỏa mái xóa bỏ những gì có trong thư mục FONTS
    Chúc bạn thành công.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.