Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nokia2007

nokia2007 Thành viên

Được Like:
    36
    Trích dẫn:
    Từ bài viết của new
    các bác cho hoi tại sao rsmmc cua mình chỉ đọc được mà khi copy & paste thì báo là THE DISK IS WRITE-PROTECTED VAY???

Tôi gặp trưòng hợp này nhiều rồi. Do khe cắm của đầu đọc thẻ đó bạn, nó bị lỏng. Bạn chỉ cần lắc nhẹ thẻ thấy đèn đầu đọc thẻ nháy nháy là Copy và Pate ngon lành.Nên dùng đầu đọc thẻ xịn nhé.
    RedStar thích bài này.
  2. cho minh hoi: neu hay format may *#73703# thi may co anh huong gi khong? co anh huong den phan mem trong may hay giam tuoi tho cua may hay khong? xin cam on
    RedStar thích bài này.
  3. cứ vô tư đi, chẳng sao cả!!!! nhưng tốt nhất thì đừng nên lạm dụng quá!!!!! :D :D
    RedStar thích bài này.
  4. phatnt

phatnt Thành viên

Được Like:
    1
    Font chữ P800

Chào các Pác.

Các Pác cho tôi hỏi sau khi tôi cài Font tiếng việt Unicode và SE P800 thì đọc được tiếng việt ngon lành nhưng Font chữ trên màn hình của chương trình Caculator lại bị to phạc, lấp hết chữ, nếu là dãy số dài thì không đọc được. Các phím số của Caculator thì không sao.
    Mong các Pác chỉ giáo.
    Thanks
    RedStar thích bài này.
  5. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Nên lấy thẻ hẳn ra luôn, sau đó đưa vô thật dứt khoát và chặt, chứ lắc nhẹ kiểu nokia2007 lỡ xui gặp ngay cái thẻ hơi dõm 1 tí là coi như đi luôn cái thẻ đó bạn, vì lắc như vậy, nguồn điện giữa thẻ và đầu đọc sẽ bị chập chờn và dẫn đến lỗi thẻ, nhẹ thì thẻ sẽ bị nhiều ô vuông, xem dung lượng có thể lến đến mấy Gb đấy, nặng thì die luôn... Cẫn thận nhé bạn. Chúc thành công.
    RedStar thích bài này.
  6. Hiepkhach

Hiepkhach Guest

moss cho em hỏi làm thế nào để cài được chương trình đọc file word ạ em thử bung nó ra rồi nhưng không đọc dược ạ chính sác là nó không nhận file
    RedStar thích bài này.
  7. nokia2007

nokia2007 Thành viên

Được Like:
    36
    Bạn thử cái này coi:

Mình không gửi file lên đuợc. Bạn nhắn tin cho tôi theo địa chỉ:sung_suong_qua@yahoo.com. Tôi gửi cho.
    RedStar thích bài này.
  8. taolatao

taolatao Thành viên

Được Like:
    22
    Các bác cho hỏi có PM giấu số ĐT cuộc gọi đi cho 6600 không?
    Thanks.
    RedStar thích bài này.
  9. phuongve

phuongve Thành viên

Được Like:
    315
    Ko có đâu bạn ạ, cho tất cả các đời máy chứ ko riêng gì 6600, vì dấu số là DV của tổng đài, mình ko thể can thiệp vào đc đâu.
    RedStar thích bài này.
  10. ni_napkeng

ni_napkeng Thành viên

Được Like:
    1
    các bác cho em hỏi...6260 có thể sài wallpaper động đc ko??? có cần install thêm chương trình gì ko???
    RedStar thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.