Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nguyenthong0907

nguyenthong0907 Thành viên

Được Like:
    34
    bản Opera này có phải giống bản Opera.Browser.v865.s60(sory vì mình hỏng biết cách up lên)kg bạn,nếu giống thì kg đc rùi,đọc TV kg đc bạn ơi.bản này mình có cả cr*cked mà vẫn kg đọc đc,hic
  2. khangminh

khangminh Thành viên

Được Like:
    753
    Bạn cứ vào NOKIA PC Suite, chọn mục Cập nhật phần mềm điện thoại hay vào trang http://europe.nokia.com/A4579163 rồi tự chọn model đang xài và download về rồi tiến hành cài đặt trên máy tính. Sau đó kết nối điện thoại với máy tính rồi làm theo hướng dẫn của chương trình. RAM máy tính phải là 512 MB trờ lên mới cài được đó nha. Mình chưa test thử vì RAM có 256MB à. Tiếc thật. Bạn nào thành công cho ý kiến nhé!
  3. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Ram 256 xài cũng ok. nó yêu cầu thấp nhất là 256 mà. Hồi trước mình xài 2 con 128 mà vẫn update FW cho N70 và 3250 mà
  4. ga_con_den

ga_con_den Thành viên

Được Like:
    0
    xin các bạn chỉ giùm

Hi :)
    Mình đang sử dụng N70 ME mình đã up qua mạg 1 lần rồi, nhưng dạo này máy mính bị 1 lỗi này đó là lâu lâu tư nhiền nhảy về nhạc chuông mặc định của Nokia 1-2 cuộc gọi gì đó, rồi nhảy về lại tiếng chuông mặc định của mình đã cài đặt, mình đã kiểm tra mọi chế độ rồi vẫn bthường và mình ko có cài nhạc chuông riêng cho bất kì số dt nào trong danh bạ cả...
    Và mình cài ACM vào khi kich hoạt sử dụng thi đc chừng 10 phút vào kiểm tra lại thì icon của ACM bị mất, tuy ACM vẫn ở chế dộ hide nhưng chọn ko vào đc nữa, vào manage thì ACM vẫn còn có cách nào khắc phục ko mong các bạn chỉ giùm.
    Sẳn cho mình hỏi có ai có phần mềm này dùng cho N70 ko cho mình xin luôn nha smart call & sms manage và phần mềm tự chuyển profile tên smart profile cho mình xin key lun nha. Thanks các bạn nhiều.:D
  5. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    Bạn cứ tưởng thằng Nokia nào cũng up online đc à? up đc 7610 là mình chết liền.
  6. batboy_boy

batboy_boy Thành viên

Được Like:
    51
    [​IMG] SMSDump có vẻ hay cảm ơn bạn nhìu hiii
  7. minhlinh1425

minhlinh1425 Thành viên

Được Like:
    0
    Các Bạn Ơi ai có phần mềm chuyển đổi các đuôi nhạc hình sang AVI ỏ 3GP ko vay ai co cho mìnhvowis nhé cám ơn các bạn!
  8. chauhungvnpt

chauhungvnpt Staff Member

Được Like:
    3,267
    Bạn qua topic soft cho PC xin pm total video converter 3.02(khoảng 8M) hoặc vào www.echip.com.vn tải nhé! Mình có nhưng nặng lắm tải lên kg nổi.
  9. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
  10. boytrunghoa

boytrunghoa Thành viên

Được Like:
    129
    Pin N70

Mình đang dùng N70.Hum trước mới mua 1 quả Pin mới cho nó,mình nghe nói khi mua Pin về phải tiến hành xả Pin đúng cách thì Pin mới bền và dùng được lâu.Nhưng mình ko bít phải xả Pin và nạp bao nhiu lần thì được.
    Có bác nào bít thì hướng dẫn mình xả Pin đúng cách với.Có phần mềm giúp xả Pin thì càng tốt.
    Thank U !!!
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.