Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    các dòng mới của Nokia đều có chức năng dùng dthoai làm modem kết nối cho PC thông wa GPRS --> rất chậm, giá cao, khó thiết đặt.
  2. moonmiliti

moonmiliti Thành viên

Được Like:
    0
    Tieng hoa trong game ?

co ai biet cach nhan dang font tieng hoa trong game dc ko, minh xai 6600 choi may game tieng hoa ko the hien dc chu hoa, xin chi giup

Gõ Tiếng Việt có dấu nhé bạn!
  3. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    thì phải đi kiếm font tàu bỏ vô.
  4. cocnho

cocnho Thành viên

Được Like:
    2
    chào các bạn, mình đang gặp trục trặc với con N7610 ko hiểu máy bị gì khi mở Ultra mp3 lên máy luôn bị restart, máy chớp rồi khởi động lại, nhưng lỗi này lại ko bị khi mở Winamp, hay bất cứ úng dụng nào khác. Bác nào biết chỉ giúp mình chiêu sửa con này với.

Cám ơn nhiếu nha.
  5. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    Bạn remove bản UltraMP3 đó đi, qua link này lấy bản này về cài xem sao nhé:

http://www.gsm.com.vn/forum/main/showthread.php?t=83323&page=26

:)
  6. langtudepdzai

langtudepdzai Thành viên

Được Like:
    0
    Cần pro chỉ gấp

Mình đang dùng cái 6600,ko hiểu sao dạo này máy bị treo liên tục,chức năng bảo vệ màn hình cũng ko còn luôn,làm rất nhanh hết pin.Chạy ứng dụng thì quá chậm,mình đã format máy bằng phím *#7370# rồi mà vẫn vậy.Ai có cách khắc phục,chỉ mình với.Sẵn tiện mình nghe nói có thể nâng cấp phần mềm 6600,vậy ở HCM cửa hàng nào có thể làm điều này.Thx all:D
  7. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    6600 rất sơ khai thế hệ S60, vì thế HDH của nó có rất nhiều lỗi (kinh nghiệm cho thấy), khi nâng cấp bản fw mới nhất thì cũng ko cải thiện ji nhiều, nếu có dk đổi máy khác, ko thì ra tiệm up fw coi có hết lỗi ko, giá khoảng 30k là vừa, 50k còn đc, wa là bị nó chém.
    langtudepdzai thích bài này.
  8. langtudepdzai

langtudepdzai Thành viên

Được Like:
    0
    Ở tp hcm có chổ nào nâng cấp ko bạn
  9. toiyeuv

toiyeuv Thành viên

Được Like:
    25
    bạn format 4 ngón luôn đi nha!coi thử có hết ko đã!ở TPHCM chỗ nào chạy fw mà chẳng dc!khoảng 50k thôi àh!
  10. Kiên_0_Spam

Kiên_0_Spam Guest

4 ngón có lẽ là hữu hiệu nhất bạn à ?
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.