Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tuan206791

tuan206791 Thành viên

Được Like:
    0
    Dùng Đèn Flash làm đèn pin

Cái này dùng cho N70 nhé

Các file đính kèm:

2. nguyenhuyphuxxx

nguyenhuyphuxxx Gác Cổng Chợ Staff Member

Được Like:
    4,683
    Cảm ơn bạn đã chia sẻ với mọi người! Nhưng bạn đã post nhầm Box Themes rồi! Mong bạn chú ý hơn trong những lần sau! Khuyến cáo: Trước khi post bài, bạn dùng chức năng search xem cái mình định post có bị trùng không nhé! Thân!
  3. nguyenbao_vk

nguyenbao_vk Thành viên

Được Like:
    0
    Active key cho N6600

Em đang cần active ky của ACM V2.00, SMS Guard, Kobe~phone Diectory 2.11(mã: 463872241998428).Bác nào có cho em xin với. IMEI: 351546003499842. Cám ơn các pác nhiều nhe! YM: nguyenbao_vk

Closed by minhque
  4. neobabe

neobabe Thành viên

Được Like:
    19
    tớ đang dùng 66 nè...test pm rất tốt mà..bạn nên fortmat lại đi...tớ cài game+app gần 30 cái nhưng vẫn chạy tốt...máy tớ v5.27.0-28-06-04....của bạn là bao nhiu??
  5. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
  6. gamer7620

gamer7620 Thành viên

Được Like:
    0
    N70 me giúp em với mấy anh!!!

sau một thời gian dành dụm ,em đang tính mua một n series xài đang phân vân giữa n70 me và n72,nghe nói Vn sắp có mạng 3g nên em quyết định mua n70 me,mà người ta nói n70 me mau hết pin lắm thời gian chờ chưa đến 1 ngày,ko xem phim nghe nhâc được lâu,anh nào xài rồi tư vấn giúp em,nên mua máy nào và thời gian sử dụng của oin máy đó,em thích nghe nhạc lắm thank các anh nhiều:-$
  7. bus

bus Thành viên

Được Like:
    39
    Chắc chắn bác bị lỗi do không tương thích phần mềm rồi, cái nọ xung đột cái kia, nều mới "nghịch" rất hay bị lỗi kiểu này "treo máy" liên tục, bác nên format 4 ngón đi, rồi cài lại từ đầu, cài từng phần mềm một, xem cái nào không tương thích thì chớ mà cài nữa, và nên có 1 bản backup để làm lại cho nhanh! Dùng nhiều sẽ có kinh nghiệm thôi, k phải đổi máy hay fw đâu! Mất thời gian+tốn tiền!
  8. bus

bus Thành viên

Được Like:
    39
    Bạn gái tớ dùng N70 thôi, nhưng tớ thấy nếu chỉ nt nghe và gọi thì nó dùng cũng lâu hết pin lắm, nếu nghe nhạc liên tục thì k biết thế nào! Nên mua N70 vì N72 cài phần mềm như khẹt ý, kén phần mềm lắm, còn vụ 3G thì còn lâu, hiện nay Mobi mới sắp sửa nâng cấp lên 2,5G mà thôi!
  9. athos123

athos123 Thành viên

Được Like:
    0
    Mình hỏi một chút về nghe wmaplus và font trên N72

Mình cài WMA plus vào máy nhưng mỗi lần vào là có mỗi nền của wmaplus, không hiện ra list bài gì cả, đành phải thoát ra.
    Bạn nào có chương trình nghe file định dạng .wma trên N72 thì giúp với. Có ai biết về lỗi này không?

Với cả cài font xong, thì các chữ ở màn hình chờ to hẳn ra. Trong khi chữ trong màn hình soạn tin lại bị bé và mảnh hơn. Ai giúp cách khắc phục với.
  10. langtudepdzai

langtudepdzai Thành viên

Được Like:
    0
    Thx all đã chỉ,mình thử 4mat bằng 4 ngón xem sao đã:((
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.