Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    Đâu phải bộ gõ nào cũng xài đc đâu, ko tương thích đó, S60 os8.1 cũng đâu có cài bộ gõ nào vô đc.
  2. chauhungvnpt

chauhungvnpt Staff Member

Được Like:
    3,267
    Bạn phải nói bạn đang sử dụng máy nào, còn trên forum này thì mình thấy có đầy đủ các loại máy và có các topic hướng dẫn cũng rất kỹ đó.
  3. toan_cntn

toan_cntn Thành viên

Được Like:
    79
    Bạn cài bộ font tiếng Việt thích hợp cho N70 là được mà.Thử font này nhé, bạn giải nén ra được file font_2in1_N70.gdr bạn copy file nay để vào: C\system\fonts rồi khởi động lại máy nhé.

Các file đính kèm:

4. date

date Thành viên

Được Like:
    0
    Hix ! Giúp với Tôi đang dùng IM+ 5.65 cho 7610 vậy mà tự nhiên lại ko chát được nữa là sao nhi ? Thấy nhập nick là báo lỗi pass thế mới tức
  5. chauhungvnpt

chauhungvnpt Staff Member

Được Like:
    3,267
  6. manu

manu Thành viên

Được Like:
    2,935
    Bạn cài flashlite rùi...down mí cái theme về chép vô E:\documents\flash (ver. 1)

Vô flash - chọn phần thẻ nhớ rùi nhấn vô file flash (theme của bạn ý)

Nó sẽ hiện ra hình như trên...mình test trên N-gage rùi...hơi bị đẹp đó...:D

P/S: Coi flash thì cũng như rứa thoai....^^!
  7. whiteowl

whiteowl Thành viên

Được Like:
    6
    HELP ME !! Các bác ơi 6630 của em không chạy đựơc MP3

Em mới được cho con Nokia 6630 hàng Vodafone của Nhật, đi unlock xong sóng gió, gọi vô tư nhưng chẳng hiểu sao không đọc được MP3. Các bác giúp em với =((=(( :(:(:(:(
  8. nampan80

nampan80 Thành viên

Được Like:
    0
    Huhu! các bác cứu em với, chả biết em mò mẫm gì mà em vừa mua con 9210 cài tiếng Việt xong nó bắt khởi động lại, xong rồi nó lên màn hình trắng toát ko làm sao mà khời động tiếp được nữa ạ, có bác nào biết giúp em với ạ!
  9. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    Vậy là nó up FW bị lỗi rồi, ra bắt nó up lại chứ sao.
  10. trungkiencnt0110

trungkiencnt0110 Thành viên

Được Like:
    25
    Cho mình hỏi sao Slick sài vẫn bị lỗi font tiếng việt nhỉ? Ai gặp lỗi này cho mình biết cách sửa cái nhá! Thanks
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.