Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ultrawave

ultrawave Thành viên

Được Like:
    6
    co ai có thể cho mình bit máy bị cái gì ko..Cu khoang 1 tiếng là may minh nhận dc tin nhắn :there is no way to happy,this way is happy .tin nhắn đọc xong có chữ OK bấm vào la mất tích luôn .Ko hề bít gì về người gửi,Thật la bực.Đã thay thẻ nhớ khác vẫn bị.Gọi tổng đài trả lời dễ thương là KO biết.Mong chỉ giáo
    RedStar thích bài này.
  2. fantasy0178

fantasy0178 Thành viên

Được Like:
    12
    Có a e nào giúp tôi với, tôi cài cái Macromediaflash 1.1 cho con 6681 nhưng khi mở file ra xem thì k được, toàn báo lỗi "problem with content 3", vậy là sao nhi? Làm sao xem đc flash bây giờ?
    RedStar thích bài này.
  3. keikyoda

keikyoda Thành viên

Được Like:
    1
    mình xài QD, các bạn cho mình hỏi tại sao mình vào service truy cập vào wap mobi thì máy báo lỗi system error, vào soạn tin MMS cũng bị như vậy luôn.Mong các bạn chỉ giúp.Cám ơn nhiều
    RedStar thích bài này.
  4. chantinhvn

chantinhvn Thành viên

Được Like:
    6
    bạn thử xem lại các phần mềm bạn đã cài trên máy. Ngày trước tôi cũng bị và đã remove phần mềm đó là được. Nhưng giờ không nhớ tên là gì nữa.
    RedStar thích bài này.
  5. banhbao

banhbao Thành viên

Được Like:
    15
    1. Trước kia mình cũng encryp cái video.avi của Smartmovie rồi và thấy kô có vấn đề gì.bạn xem lại dã decrypp chưa ,có thể chưa trở lại đuôi .avi đâu
    2. Chúc mừng nhé ,có lẽ bạn đã convert thành 1 đuôi khác ,kô phải mp3.Vì nếu là mp3 thì ultra mp3 sẽ search ra khi bạn mở ultra.
    RedStar thích bài này.
  6. newbies

newbies Thành viên

Được Like:
    14
    Gắn MMC chưa OK. Bạn thử nhích MMC ra/vô 1 tí ti xem sao. Kiên nhẫn 1 tí sẽ OK. Tui bị rồi, đã kiên nhẫn và OK. Bạn thử coi...
    RedStar thích bài này.
  7. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Mình úp nó đây!!!! bạn hãy tắt nó trước khi tháo nó ra nhé ...Chúc vui.
    RedStar thích bài này.
  8. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Bạn trở lại bài viết thứ 345 tại chủ đề này luôn nhé..
    RedStar thích bài này.
  9. ndhthang

ndhthang Thành viên

Được Like:
    3
    Mình đã decryp file avi rồi mà vẫn báo lỗi ko biết làm sao " invalid avi file"

còn về convert , mình chuyển đúng thành mp3 rồi, nhưng mình thấy file này vào trong máy chỉ hiện là audio/mp3, nên chạy realone, còn file khác chạy được Ultra thì hiện lên ở property là: audio/x-mp3, ko biết thế nào có ai chỉ giùm cái
    RedStar thích bài này.
  10. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    @ultrawave: Cái này do bạn cài chương trình Mumsms rồi đó (bảo mật tin nhắn)
    RedStar thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.