Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vinhden04

vinhden04 Thành viên

Được Like:
    0
    giúp em với

cho em hỏi tại sao ổ c không hiện lên thư mục sýtem vậy?có phải nó bị ẩn không? bởi vì em tạo thư mục nay nhưng máy tính thông báo tồn tại rồi
  2. thang20

thang20 Thành viên

Được Like:
    10
    Ý tớ muốn hỏi là: trong con 6233 nó có 1 mục (khi kích hoạt mục này) là nếu khóa bàn phím sau đó mở lại bàn phím (unlock) thì nó hỏi mã code.
    Vậy thì trong con N73 nó có mục như vậy ko ? và nếu có thì kích hoạt thế nào để đc ý ?
  3. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    Mobile Office for S60 2nd Edition - Một bộ word-EXcel-PPT nữa
    Summary: Mobile Office is an Office suite for the new OpenDocument format. It is the first and currently only implementation for Symbian as well as any other mobile platform. With MobileOffice, you can now read (and later on edit and create) your files also on your mobile and have them always with you. ...
    Chú ý: Nó chạy file của bộ OpenOffice chứ ko phải của Microsoft nha.
    Download
  4. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    Nó ẩn bạn ơi, muốn thấy thì phải dùng 1 trình quản lý file khác (ko phải cái có sẵn của máy), pm quản lý file ưa chuộng hiện nay là: X-plore.
  5. n2ln2l

n2ln2l Thành viên

Được Like:
    82
    Bác nào biết giúp giùm :
    Số là em có cài một số phần mền đã cờ-rờ của Psiloc, một lần tình cờ cài vào máy một phần mềm chưa cờ-rờ cũng của Psiloc. Thế là xong các phần mềm kia không chạy nữa. Nếu cài các phần mềm đã cờ-rờ vào nó cũng không chạy.
    Ai biết giúp giùm nhà.
    Cám ơn nhìu.
  6. denonhn

denonhn Thành viên

Được Like:
    7
    các bạn cho kẻ khờ này hỏi với! mình mới tậu con N95 thì nên chưa biết gì và chưa dám nghịch thử : N95 dùng S90, S80 hay S60
  7. Hau_noel

Hau_noel Thành viên

Được Like:
    244
    N95 là S60 3rd 9.2 bạn ạ!
  8. hongphuc1983

hongphuc1983 Thành viên

Được Like:
    9
    mọi người cho mình hỏi câu này hơi cổ mà cũng hơi ngu , mình mới lấy con 9210 nhưng mà loay hoay không biết làm cách nào để chuyển danh bạ vào trong máy đc - bạn nào biết chỉ mình với vì cái danh bạ trong máy cũ nhiều quá nên phải chuyển từng phần
  9. letienmanh

letienmanh Thành viên

Được Like:
    0
    lỗi khi nghe power mp3

e mới vừa cài power mp3 cho 6600 of em.Đang nghe thì nó báo lổi và chuyển sang bài khác...hic..hic..:(( cứ vậy hoài.Pác nào bít cách khắc phục xin chỉ help dùm e.Thanks nhiều!!!:D
  10. minhlinh1425

minhlinh1425 Thành viên

Được Like:
    0
    các bác ơi cho tôi hỏi tý.Tôi dùng LCG jukebox mà nó cứ hỏi code hoài các bác co thể cho tôi code đc ko? IMEI: 351863015390905 . thanks các bác trước!!!!!!!!!!!!!!!
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.