Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Doanvananh

Doanvananh Thành viên

Được Like:
    0
    máy của mình cũng bị như thê.Mình dùng fexplorer nhưng mà làm như thế mệt quá.làm sao tạo được 1 foder mới dung fexplorer.có ai biết chỉ giúp mình với.cám ơn nhiêù nghe
  2. leduyenha

leduyenha Thành viên

Được Like:
    4
    explorer có chức năng tạo forder mà
  3. ziczac66

ziczac66 Thành viên

Được Like:
    49
    may cua toi moi khi co tin nhan co dau thi ko co cach nao doc duoc nhung dau do . may toan hien ra nhung o vuong . rat kho chiu . noi nay co phan men nao co the khac phuc dc ko ?
  4. votinh9999

votinh9999 Thành viên

Được Like:
    0
    Help Me! 7610

Em vừa fomat cái misro SD của 7610 xong nhưng em fomat trong Pc thì ko hiệu quả nên mới fomat lại trong máy mà em coppy lại nên mất tiêu hết trên nay em đã Dow 1 số ứng dụng có kèm theo Key mà khi nhập Key vào thì nó bảo sai vậy là sao mấy anh cho em xin lại key của LCD Jukebox 2.14 và Ultra Mp3 1.52 thank
  5. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    Topic này có từ năm 2005 rồi, các bạn còn có thắc mắc gì thì vào topic "Giải đáp thắc mắc..." ở bên ngoải và chú ý gõ Tiếng Việt có dấu nữa nhé!

Topic close.
  6. Liemlovevn

Liemlovevn Ex-Mod

Được Like:
    7,919
    Bạn qua đây yêu cầu http://www.gsm.com.vn/forum/main/showthread.php?p=881773#post881773 nhé .
  7. vitcon3tuoi

vitcon3tuoi Thành viên

Được Like:
    29
    Nhờ hướng dẫn save web trong Opera Mini 4.1

Vịt tải và cài Opera Mini 4.1 trong máy 7610 nhưng không thấy dòng Save Pgae đâu hết. Các anh em làm ơn giúp Vịt. Vịt xem trên feature ở Opera thì thấy có JSR-75 gì đó, không biết 7610 của Vịt có được hỗ trợ không? Vậy thì làm sao để dùng được chức năng save web để xem offline?
  8. hoang_dat

hoang_dat Thành viên

Được Like:
    4
    help me

sao không bác nào giúp em vậy?
  9. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    Bạn vào profile mà chỉnh chọn loại general, phần vidrating chọn on.
  10. hson1207

hson1207 Thành viên

Được Like:
    1
    có ai ko giúp mình với. máy mình hình như dính virut thì phải, bay giờ ko vào được menu, phím 0, *, # bấm ko được. giờ mình muốn fomat lại máy cũng ko được giờ tính sao bây giờ. mình đang cần gấp lắm
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.