Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. mehonphap88

mehonphap88 Thành viên

Được Like:
    97
    pác dùng thử phần mềm này xem "HP USB Disk Storage Format Tool".lên google mà search là có liền nha.mình thử rùi ok lém.:>
  2. khoabiboa2

khoabiboa2 <b><font color=Indigo>Ex-Mod</font></b>

Được Like:
    1,181
    Lần sau đừng lập topic như vậy nhé bạn
  3. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    Film của nokia thì dùng pm chơi phim trong pc siute coi có chạy đc ko, nếu nó chỉ phục hồi cái vỏ data sai bét thì sao mà chơi đc.
  4. khoabiboa2

khoabiboa2 <b><font color=Indigo>Ex-Mod</font></b>

Được Like:
    1,181
    Cái gì bảo vệ bạn?? ý bạn là nắp camera à
  5. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    ko play đc là do file đó hư rồi bạn ơi, khôi phục lại có kích thước cũ là bình thường, nhưng dữ liệu thực chất ko đúng đâu, bạn còn đã chép vào lại nữa, dữ liệu có thể bị chồng tiếp => vô phương 99.99%
  6. Duytho

Duytho Thành viên

Được Like:
    4
    giúp em với 6600!!!

con 6600 của em ko hiểu sao khi em vào bất cư chương trinh gì thì no bị treo may.co ai cưu em vơi
  7. tichau

tichau Guest

Format máy và cài lại các ứng dụng đi bro.Khi cài ứng dụng thì nên cài vào thẻ,đừng cài vào phone :D.
  8. rubyson

rubyson Thành viên

Được Like:
    1
    Máy khởi động lại khi quét virus

:hug:Thân chào các member, có bro nào biết được lỗi này là gì ko giúp em với. Em có con 7610 cài Kaspersky AntiVirus Mobile đã cập nhật virus.
    "Khi em quét ổ C:/ (trên mobile) thì cứ được khoảng 75-76% là máy bị khởi động lại, em thử lại mấy lần đều như vậy". Em thử quét ổ E:/ (Thẻ nhớ) thì OK không vấn đề gì cả, kết quả là máy ko có con virus nào HeHe sướng qóa vì máy ko bị nhiễm. Bác nào bị gặp t/h như em thì chỉ cách sửa chữa giùm em với. Cám ơn các bác trước nha.:-?
  9. thangmobile

thangmobile Thành viên

Được Like:
    4
    các bác cho em chút đc ko ạ?chẳng là em mày mò cả 1 buổi chiều mới tìm ra phần mêm office suite v2.10 để đọc file (.doc).nhưng ko hiểu sao khi em cài nên rùi lại toàn lỗi font thui ko đọc đc. hu mặc dù em đã cài 4 font : nohindisnr60,nohindissb60,nohinditsb60,S60ZDIGI. mà em dùng kdp font chữ vẫn bình thường.em dùng 7610.có bác nào biết sao chỉ giáo em với !!!em cảm ơn
  10. JokerB

JokerB Thành viên

Được Like:
    980
    bạn cài thêm font tahomabd.ttf vào nhé, hoặc bạn dùng Quick office đi
    thangmobile thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.