Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hnftu

hnftu Thành viên

Được Like:
    0
    Pác ơi, xài cái này, khi format lại máy, có sửa chữa được contact k? Em xài Contact Manager k edit contact đc sau khi format.
  2. linkhoang

linkhoang Thành viên

Được Like:
    0
    bluetooth

Cho em hỏi khi kết nối bluetooth với máy khác thì bluetooth thường yêu cầu máy kia nhập mật khẩu thì làm sao để tắt or đổi mật khẩu đó
  3. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    Khi máy gửi dò ra máy nhận thì bên máy nhận sẽ yêu cầu nhập vào 01 mật mã, Sau đó khi 2 máy kết nối với nhau thì bên máy gửi phải nhập đúng mật mã này vào.
    Nếu không làm thế làm sao giữa "hàng ngàn hàng triệu" máy đang kết nối tới máy mình mà có thể biết máy nào đúng là máy bạn mình đang gửi file cho mình ...
    Muốn đổi mật khẩu thì xóa tên máy bạn trong lít của máy mình.Muốn khỏi nhập mật khẩu nữa thì cho máy bạn thành pair device
  4. Leonidas®

Leonidas® Thành viên

Được Like:
    3,556
    Khi hai máy lần đầu giao tiếp với nhau thì cái này là bắt buộc,giống như nhận dạng để giao tiếp.Khi máy bạn đã có trong list của máy kia thì từ lần sau gửi/nhận file sẽ ko hỏi pass nữa. Khi nó hỏi pass thì nhập ở cả 2 máy cùng 1 pass như nhau là được.
  5. hungno1

hungno1 Thành viên

Được Like:
    14
    Tủ` điển N72?********?

Em ca`i tủ` điển N72 va`o máy rô`i ma` khi tra tủ` thi` nó ra chủ toa`n la ô vuông kô ha`...vậy la` sao hả.Anh na`o chỉ em vói.
  6. harrynghiem

harrynghiem Thành viên

Được Like:
    38
    Có nghĩa là máy của bạn thiếu Fonts tiếng việt đó, nên nó ko hiển thị đúng. Search trên forum Font rùi copy vào máy là okay. Tham khảo tại đây: http://www.gsm.com.vn/forum/main/showthread.php?t=42904
  7. thatwhy2910

thatwhy2910 Thành viên

Được Like:
    3
    mấy bạn cho mình hỏi là, mình dang dung cái N80 mà mình cài một số phần mềm *.sis cho S60 thì nó lai bao la "*.sis Not Support" :-?là sao hả mấy bạn. mà mình biết là N80 cũng dung hdh S60 ma phai ko:-w
  8. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    nó là S60 mà là OS9, mấy cái bạn bị báo lỗi là của OS 6,7,8 thế thôi. OS 9 hoàn toàn khác với mấy OS kia bạn à.
    thatwhy2910 thích bài này.
  9. thatwhy2910

thatwhy2910 Thành viên

Được Like:
    3
    thế forum mình co topic nào có sóp cua OS9 ko ban:">
  10. tichau

tichau Guest

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.