Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    Ủa, sao mình xài N90 có nút đó bên cạnh có tác dùng để chụp ảnh nhanh mà,, bạn xem lại thử???
    RedStar thích bài này.
  2. thacvu

thacvu Thành viên

Được Like:
    4
    Cho mình hỏi khai báo trong phần mềm remoteS60 như thế nào để dùng điện thoại thay thế cho webcam, mình thấy được hình của camera trên PC nhưng vào Yahoo thì báo không có webcam
    RedStar thích bài này.
  3. user

user Thành viên

Được Like:
    176
    cho mình hỏi chúc xíu. Mình có con 3230, trên máy mình tạo các folder và copy các biểu tượng của các phần mềm cài trên máy vào folder đó. khi lấy thẻ nhớ ra, máy có hỏi có muốn lấy thẻ nhớ ra không, mặt dù mình đã chọn yes rất nhiều lần, trước đây không sao, nhưng gần đây lấy ra nhưng khi lắp vào các biểu tượng này lại nhảy ra ngoài hết, đôi lúc chỉ có một số biểu tượng còn trong đó, nhưng đôi lúc không có cái nào hết. mong các pac chỉ giáo. hiện tượng đó do thẻ nhớ hay do máy . thanks first
    RedStar thích bài này.
  4. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Tui vẫn dùng nút đó để chụp đấy. Kéo tấm che ống kính xuống, tyìm mục tiêu và ấn nút bên cạnh để chụp như thường
    RedStar thích bài này.
  5. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Hiện tượng này bình thường thôi hà, mình từng bị hoài, mỗi khi lắp thẻ khác vào sau đó lắp thẻ cũ trở lại thì các icon lại trở ra ngoài hết, thế mới tức chứ... Nguyên nhân là do....người dùng thôi :D
    RedStar thích bài này.
  6. bluewhtc

bluewhtc Thành viên

Được Like:
    7
    Cho em hỏi khi mở camera (N6260) thì báo lỗi "Hardware failure. Restart camera" là bị gì vậy các pác. Không biết có cài cái gì tầm bậy tầm bạ vào bị đụng không nửa. Máy vẫn chạy bthường. Mong các pác giúp cho. Thanks!
    RedStar thích bài này.
  7. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    Máy của mình còn trong thời hạn bảo hành chính hãng rất dài(10 tháng) mà tem thì đã gần đứt hết các mối nối, đêm ra Care, họ có dán lại tem mới cho mình không nhỉ???
    Nhờ các bạn chỉ giáo!!
    Thank
    RedStar thích bài này.
  8. vanhelsing

vanhelsing Thành viên

Được Like:
    62
    Trước đây mình dùng Nokia 6600 đem dán nilon khi bóc nilon ra thì tem bảo hành ra đi sạch nhưng khi bảo hành vẫn ok, bạn đừng quan trọng tem gắn ở bên ngoài, quan trọng là tem gắn trên ốc vít ở bàn phím khi mở vỏ ra, vẫn còn là vẫn ok (điện htoaij hãng khác ko cóa kinh nghiệm nên không biết hehe)
    RedStar thích bài này.
  9. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    Thank u!!!
    RedStar thích bài này.
  10. adnam007

adnam007 Thành viên

Được Like:
    3
    Cho Em hỏi với!

Cho Em hỏi máy N6670, mình muốn chuyển qua chế độ im lặng chỉ bằng 1 phím bấm(giống SSung) thì mình làm cách nào vậy? Em Cám ơn!
    RedStar thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.