Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. eisuke

eisuke Thành viên

Được Like:
    1
    cho mình hỏi chút nha, mình dùng cái soft " battery rebuild and manternance ver 1.2 n-gage" nhưng khi chạy lại bị báo lỗi "internal apps error: java.lang.illegalstate exception" thì phải làm sao nhỉ, mình thích cái soft này quá mà ko biết làm thế nào
    (my mobile: N-gage C )
    RedStar thích bài này.
  2. valentinevirus

valentinevirus Thành viên

Được Like:
    3
    ca'c anh o+i.sao ma 3230 em ca`i ca'c chu+o+ng tri`nh chu.p hi`nh dzo^ đe^`u ba'o lo^~i he^'t va^.y.xin ca'c anh gia?u thi'ch hoa(.c chi? mi`nh kha('c phu.c
    RedStar thích bài này.
  3. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    trước hết thì mình xin khuyến cáo với bạn là 3230 là đời máy có nhiều lỗi nhất, từ phần cứng đến phần mềm, các PM rất khó mà tương thích với nó.

2 là bạn cài PM gì?? có thể nói rõ hơn kg?
    RedStar thích bài này.
  4. caotang

caotang Thành viên

Được Like:
    1
    N70 có 1 số khuyết điểm là khi mình lock bàn phím rồi kéo nắp trượt camera vẫn hoạt động! Làm sao để lock luôn khi mình để quên trong túi quần camera vẫn bị lock!
    RedStar thích bài này.
  5. hello_moto

hello_moto Thành viên

Được Like:
    31
    con 6681 cũng thế, cái nắp đằng sau rất lỏng lẻo, đút túi quần là nó lại trượt ra làm camera mở, ghét vật
    RedStar thích bài này.
  6. adnam007

adnam007 Thành viên

Được Like:
    3
    Cho Em hỏi N6670

Các Bác cho Em hỏi, N6670 dùng chương trình gì để báo thức hằng ngày và liên tục ko? Và mắt Em kém quá nên khi viết tin nhắn, mình có chương trình gì để phóng to chữ lên ko nhỉ? Em xin cám ơn!
    RedStar thích bài này.
  7. user

user Thành viên

Được Like:
    176
    Đúng là khi lấy thẻ này ra, lắp thẻ khác vào và sao đó lại lắp thẻ củ thì xẩy ra hiện tượng đó, nhưng đây mình lấy thẻ đó ra và lắp lại thẻ đó nhưng vẫn bị hiện tượng đó thế mới tức chứ:confused:
    RedStar thích bài này.
  8. tuancayme

tuancayme Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn giúp gởi cho mình Blacklist

Bạn giúp cho mình bản Blacklist 1.2 crack. Kiếm hoài không được.
    Cám ơn bạn nhiều
    Địa chỉ : tuancayme@yahoo.com
  9. motoe680i

motoe680i Thành viên

Được Like:
    1
    cho minh hoi mot chut nha.Khi install smart movie va codec cua no de xem file .avi thi khi quay video ra file .3gp minh khong xem duoc vay? co can phai install them codec nao khong?khi khong install smart movie va codec xvdix thi xem duoc?neu co the hay mail cho minh mbrntfsfat@yahoo.com.Rat cam on
    RedStar thích bài này.
  10. trai_quynhon

trai_quynhon Ex-Mod

Được Like:
    388
    Blacklist thì chỉ có bản 1.02 đâu có bản 1.2 đâu bạn.Bạn Click Here nhé
    Bản 1.2 thì chắc có lẻ là bạn nói phần mềm BlackLister. Bạn Click here nhé =D>
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.