Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Qua topic games đi bạn, có vài chủ đề nói về phần mềm hỗ trợ chơi games trên 6680 đó...
    RedStar thích bài này.
  2. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Bạn có thể phần mềm smartvcard để lưu danh bạ ra 1 file riêng và cất giữ nó và nhớ cập nhật danh bạ liên tục nhé!! Chuyển qua sim thì bạn chỉ có thể dùng 1 máy khác để lưu danh bạ vào sim thôi.
    RedStar thích bài này.
  3. bmw325i

bmw325i Guest

các chuyên gia về s80 giúp mình với ,cái 9210i sau khi làm 1 hồi thì word và excel cũng như thu mục file man để quản lí file cũng ra đi ,bây giờ máy trong tình trạng trống trơn ,nhìn thảm lắm ,ai có biết tình trạng này ko nhì ,giúp mình cái ,mình cần word và excel nhưng bây giờ thì thua rồi ,hic hic
    RedStar thích bài này.
  4. dungxuka

dungxuka Thành viên

Được Like:
    1
    Mọi người ơi giúp mình với! Bộ nhớ trống của N-gage nhiều khi không đủ để cài một ứng dụng, có cách nào khác để cài được vào máy không vậy?
    RedStar thích bài này.
  5. loitaiai1

loitaiai1 Thành viên

Được Like:
    1
    mấy anh ơi,em dùng n6260 cài sm2.76 va cr***k rồi nhung khi chạy sm2.76 trên dtdd thi nó báo lỗi "App.close sm" và bấm vao chữ "ok" là tự nó thoát khỏi chương trình.Mong mấy anh giúp em.Em xin cảm ơn.
    RedStar thích bài này.
  6. 18S67705

18S67705 Thành viên

Được Like:
    8
    cho em hỏi về con 6260 với: khi em cắm sạc pin thì đèn báo không sáng, thêm nữa, pin dùng rất nhanh hết (khoảng hơn nửa ngày đã gần hết).
    RedStar thích bài này.
  7. minhtien

minhtien Guest

tui không nhớ rõ đương dẫn lắm nhưng nó nằm trong thư mục C:....intaller.Bạn vào đó xóa những chưng trình mà sau khi cài rối mà nó còn lưu lai .và bạn cũng nên xóa bơt trong phần messaging nữa thì mới có đủ bộ nhớ đệm để cài.chúc vui
    RedStar thích bài này.
  8. toysolder

toysolder Thành viên

Được Like:
    1
    thử kiểm tra lại xem pass cũ còn không? nếu không là nó phá pass (delete) chứ giải mã cái gì? phá pass dễ lắm, môt khi đã delete là không còn pass nữa, ai cũng coi dc.Có cần tui chỉ cách delete k?=))
    RedStar thích bài này.
  9. trai_ngheo

trai_ngheo Guest

các bac cho hỏi, n70 giờ cài nhạc chuông không được, chỉ nghe mỗi nhạc chuẩn của nokia thui, tức gì đâu!
    RedStar thích bài này.
  10. anhhungvietus

anhhungvietus Thành viên

Được Like:
    15
    N70 cài nhạc chuông bình thường mà, những máy đa chức năng như vậy thì hổ trợ đủ loại files nhạc khác nhau như : *.amr , *.wav , *.acc, *.mp3 nữa.. Bạn chỉ cần chép vô đúng thư muc Sound trên Card , hơặc dùng bluetooth bắn vô bộ nhớ máy là được thui mà. Chúc bạn vui !!!!
    RedStar thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.