Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. bsb_25687

bsb_25687 Thành viên

Được Like:
    12
    "nếu là thư mục system thì copy thư mục đó vào thẻ luôn ( cho cài đè lên thư mục đã có). Nếu là thư mục 6R... thì copy thư mục đó vào e:/system/apps/ nhé bạn. Chúc vui."
    bác nhikhan ơi theo lời bác em vứt cái thư mục system và cả cái libs kèm theo nữa vào E/system nhưng sao máy vẫn ko nhận ra games là làm sao vậy bác?:(( em làm sai ở chỗ nào sao?
    RedStar thích bài này.
  2. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Bậy rùi... bạn chỉ cần copy thư mục system chép đè lên thư mục system đã có trên thẻ, còn như bạn thì bạn đã copy system vào...system luôn rùi...
    RedStar thích bài này.
  3. love_and_dark

love_and_dark Thành viên

Được Like:
    4
    Tôi dùng 7610 , Cài bản KPD 2.11 (Cờ rác ) , đã thực hiện đúng và đầy đủ các bước mà các bác đã hướng dẫn ( 3 cách luôn ) Tuy không phải FM lại máy lần nào , nhưng mỗi khi nhập Key thì nó thoát ra Menu ( nhập 3 lần ) .Remove vài lần cài lại nhưng vẫn thế ( tôi đã thay o = 0 rồi 0= o chán chê rồi vẫn không được ) Akay quá , thử Cờ rác 1 phát xem sao ( Chấp nhận cài lại FW chứ ko mua :)) ) Có bác nào gặp trường hợp như tôi chưa vậy ? Có cách gì giải quyết không .Cài lần nào cũng chỉ có 1 Key để Reg ,nhưng nhập Key đó thì ko đuợc :mad: !
    RedStar thích bài này.
  4. anhyeuem

anhyeuem Guest

Không, em không cài chương trình gì liên quan đến sms hết.
    Ai biết chỉ giúp em với
    RedStar thích bài này.
  5. XINHKHA

XINHKHA Thành viên

Được Like:
    1
    Bác nào đã từng bung con N90 ra rồi cho tui hỏi thăm tí, cáp nguồn của nó như thế nào vậy ? Có giống Samsung hay không ? Nếu vậy mình xoay ống kính hay màn hình hoài thì có dễ đứt hay không ?
    RedStar thích bài này.
  6. quanganhpc

quanganhpc Guest

các anh cho em hỏi cách cài đặt game đuôi .jar với nhé? em dùng 6680 cám ơn các anh trước nhé!
    RedStar thích bài này.
  7. banh rang

banh rang Thành viên

Được Like:
    2
    ACM không divert được

em dùng mang viettel khi cài ACM để chế độ divert sang máy khac nhưng không được,dùng chế độ này có phải đăng ký với mạng không các anh?trong phòng em có một máy cũng dùng viettel nhưng lai divert được.Anh nào chỉ dùm cho em các chưc năng trong ACM với nó nhiều chức năng quá nên em không biết hết được.
    RedStar thích bài này.
  8. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Bạn copy vào thẻ và open nó ra install như file sis thôi. đừng bung nó ra nhé
    banh rang and RedStar like this.
  9. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Bạn đừng bung nó ra mà cứ cóp nguyên file đó vào thẻ và open bình thường như file sis
    RedStar thích bài này.
  10. quanganhpc

quanganhpc Guest

cóp nguyên cả file zip vào cũng ko được
    RedStar thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.