Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Temujin

Temujin Thành viên

Được Like:
    2
    Mọi người ơi, cho hỏi tý :( Hôm bữa, trước lúc format máy, Temujin đã copy C:\System\Mail wa MMC, format xong, copy lại, thì ko thấy tin nhắn cũ đâu hết :( Tại sao lại lạ thế ? Folder Mail Temujin vẫn giữ....

Mọi người có cách nào để cứu tin nhắn ko :( Tại trong đó có nhiều tin nhắn quan trọng, ko mất được, dùng phần mềm nào vậy ?

Cứu giùp Temujin.....Cảm ơn mọi người nhiều....
    RedStar thích bài này.
  2. dqsvn

dqsvn Thành viên

Được Like:
    2
    cho em hỏi tý :
    em có cái thẻ nhớ nhưng đã đặt password vào !!! nhưng hồi bữa em format máy lại, nhưng em lại quên pass bây giờ ko vô dc!!! lấy thẻ bỏ vào máy vt nó cũng ko nhận luôn !!! bây giò em phải làm sao để lấy lại thẻ???
    cám ơn các bác nhìu
    RedStar thích bài này.
  3. cho nó 1 phát unlock thì nó nhận ngay chứ gì :D :D
    RedStar thích bài này.
  4. youngmonkey

youngmonkey Thành viên

Được Like:
    37
    các bác cho em hỏi hôm nọ sang nokia care em có thấy fireware của con N-Gage QD nó ghi version là RM86 3.0546.2.3 em tưởng là bây giờ Ngage QD chỉ có version 4.60 la mới nhất thôi chứ?version gì mà lạ thế hả các bác?nó ghi là cập nhật t2/06
    RedStar thích bài này.
  5. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Đã format máy rùi thỉ chỉ còn cách dùng Nokia9210 mà format cái thẻ sẽ ok thôi.
    RedStar thích bài này.
  6. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Sori!!! Nhờ Mod xóa hộ. Thanks
    RedStar thích bài này.
  7. anhhao

anhhao Guest

mình cài cho nhiều máy rồi,chạy ổn,kg sao hết.mình cài trên N70 của mình chạy ổn.
    RedStar thích bài này.
  8. anhhao

anhhao Guest

mình cài cho nhiều máy rồi,chạy ổn,kg sao hết.và mình cài trên N70 của mình đang chạy ổn.
    RedStar thích bài này.
  9. black_angel

black_angel Thành viên

Được Like:
    2
    Em đang dùng N6630 thì nó cứ bị restart hoài. Cứ khoảng 3 phút một lần. Giống như kiểu PC log off rồi log in đó. E chán quá, mong các bác giúp.
    Đầu tiên, format máy,k cắm thẻ -> máy trở về hiện trạng ban đầu, bộ nhớ trong free gần 9Mb, bật máy lên nhưng vẫn chưa được.
    Sau đó, cho thẻ nhớ vào Card Reader, format thẻ trên PC, rồi cắm vào máy, bật máy lên -> cũng k được(máy vẫn bị restart).
    lần trước, khi bật máy k có thẻ nhớ thì có thể dùng được mấy tiếng nhưng khi cắm thẻ vào thì tình trạng đó lại tiếp diễn. Còn bây giờ thi toi hẳn. Bật kiểu gì thì kiểu chỉ được 3 phút là nó restart lại luôn. Không thể sd được dt.
    có 2 vấn đề E muốn xin ý kiến của các bác:
    1. Đó có phải là hiện tượng máy chết flash k? Nếu thế thì thật kinh khủng.
    2. Đây là lỗi phần mềm hay phần cứng. Nếu là lỗi phần mềm thì chạy lại firmware có sợ toi máy k?
    Xin cảm ơn các Bác!
    RedStar thích bài này.
  10. komatsu

komatsu Thành viên

Được Like:
    12
    Ai có CallRecorder cho N70 mà ko bị kêu tit tit ... bao nhiêu tiền tôi cũng mua. Kể cả 500 ngàn một bản có Crack cũng ok! Vì đang rất cần. Thank you!
    RedStar thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.