Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. lctarch

lctarch Thành viên

Được Like:
    4
    Chào các bác, mình mới nhận 1 con N70 mang từ Pháp về, nhưng về đây thì không sử dụng được, Cái indicator của Network (góc trên trái) không có gì cả, chỉ có dấu X . Mình đã có thử mang đến Thăng Long nhưng nó báo không decode được!! Các bác có biết cách nào để sử dụng được máy này k? Plz help!
    RedStar thích bài này.
  2. mimi_hn

mimi_hn Guest

Mình dùng máy N6270, mà không thể cài đặt chương trình được vì nó không hiểu định dạng *.SIS. Khổ quá, làm thế nào bây giờ
    RedStar thích bài này.
  3. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    6270 chỉ chạy được ứng dụng java thôi bạn ạ (**.jar)
    RedStar thích bài này.
  4. younhung

younhung Thành viên

Được Like:
    1
    mấy anh ơi cho em hỏi làm sao mình cài đc themes của v3
    RedStar thích bài này.
  5. tammao

tammao Thành viên

Được Like:
    13
    các bác ơi! có ai biết cách sử dụng powerMP3 chỉ cho em với.Em ko thể sử dụng nổi vì ko nap d/c bai hat vao.(các bác đừng cười nhé vì em mới tải d/c lại mới dùng máy 3230).Rất mong các bác chỉ giúp( lính mới mà).
    RedStar thích bài này.
  6. tammao

tammao Thành viên

Được Like:
    13
    xit nữa thì em quên.Nhân tiện các bác cho em hỏi :em mới tải d/c chương trình (DFX 7.5 for musicmatch )nhưng ko chạy d/c vì ko cr***t d/c, có ai biết giúp em luôn nhé.Em xin cảm ơn trước nhé! Rất mong sự giúp đỡ của các bác.
    RedStar thích bài này.
  7. tammao

tammao Thành viên

Được Like:
    13
    xit nữa thì em quên.Nhân tiện các bác cho em hỏi :em mới tải d/c chương trình (DFX 7.5 for musicmatch )nhưng ko chạy d/c vì ko cr***t d/c, có ai biết giúp em luôn nhé.Em xin cảm ơn trước nhé! Rất mong sự giúp đỡ của các bác.
    RedStar thích bài này.
  8. bocap_den_87

bocap_den_87 Guest

co bác nào biết cài GPRS cho Ngage QD ko vậy có thể giúp mình cài chứ mình cài hoài ko được mình xài mạng Mobi
    bocap_den_87@yahoo.com (0907694878)
    RedStar thích bài này.
  9. banhbao

banhbao Thành viên

Được Like:
    15
    Ra tiệm đi bạn ơi.Mở mạng miễn phí ,nhưng mà xài thì "chém" kô thấy đường về luôn
    RedStar thích bài này.
  10. babechip

babechip Thành viên

Được Like:
    30
    Muốn add bài hát vào trong PowerMP3,bạn phải copy bài hát vào thư mục Sound,có thể tạo thư mục bất kỳ trong E:/Sound rồi copy vào đấy.Ở PowerMP3>playlist>options>addsongs,pick chọn bài hát>options>done.Tuy nhiên khi search nó chỉ nhận bài hát có đuôi ".mp3" chứ ko nhận đuôi ".MP3".Trước khi copy vào bạn nhớ đổi đuôi bài hát thành .mp3 nhé.Khi add xong options>playlist>save.Chúc bạn thành công.
    RedStar thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.