Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. F-XuuX-F

F-XuuX-F Thành viên

Được Like:
    14
    Vâng để em thủ lại, cảm ơn bác nhiều...Nhưng em đang dùng 3660 k biết có đc không.
    RedStar thích bài này.
  2. metallyk

metallyk Thành viên

Được Like:
    23
    bác Nhikhan ơi! Em dùng chương trình System explorer 1.8 để ẩn các file hình ảnh và phim thì chỉ có film là ẩn được còn ảnh thì khi được khi không? Vì sao vậy bác hè? Em cảm ơn bác nhiều
    RedStar thích bài này.
  3. F-XuuX-F

F-XuuX-F Thành viên

Được Like:
    14
    Kết quả là không đc. Nhưng em mới nghĩ ra 1 cách, mượn máy thằng bạn, cài file sis vào rùi bắn sang máy mình. Nhưng k hiểu sao sang máy nó lại là file protect nên k gửi đc, đen thế cơ chứ...Không lẽ em phải ra hàng sao???
    RedStar thích bài này.
  4. baotrung1973

baotrung1973 Ex-Mod

Được Like:
    497
    Bạn rename file.sis > si rồi gửi vô tư thôi ! Chúc vui !
    F-XuuX-F and RedStar like this.
  5. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    File sis là file được bảo hộ cho nên muốn chuyển file sis sang máy khác bạn phải đổi đuôi của nó hoặc sử dụng CT Profimail
  6. babechip

babechip Thành viên

Được Like:
    30
    Còn 1 cách nữa,bạn cài 1 ct quản lý file như SeleQ hay Fexplore sang máy của bạn bạn,nhớ phải cài sang card,sau đó rút card của bạn bạn cắm sang máy bạn bật lên,dùng ct seleQ hay Fexplore đó vào thư mục e:\system\apps tìm thư mục system explore của seleQ hay Fexplore copy cả thư mục đó sang C:\system\apps.Sau đó lại cắm card của bạn vào,bây giờ bạn có thể sử dụng mấy ct qlý file kia trong máy để tìm và cài đặt files sis trên card
  7. vochoi2

vochoi2 Thành viên

Được Like:
    2
    cac bac oi cho hoi
    tui cai CAM xong rui khi mo len no bao press continue va co o trong keu lam gi vay
    thu roi ma sao khong chan duoc cuoc nao het, N6681
    thank
    RedStar thích bài này.
  8. user

user Thành viên

Được Like:
    176
    Nếu bạn đã crack đầy đủ thì hãy vào mục manage lists tạo new, sao đó đánh số cần chận vào. Ở mục Active mode bạn chọn môt kiểu chận và bạn vào option chọn go to background vậy là xong rồi, cố gắn tìm hiểu thêm đi bạn. Have fun
    RedStar thích bài này.
  9. hihihi

hihihi Thành viên

Được Like:
    102
    Nhờ các Bác hướng dẫn giúp cách Update cho Symantec Security V. 4.0.41 Mình download và cài nó hôm 16/03/2006 đến nay nhưng không biết Update Virus Definitions. Chỗ mình không có GPRS nên không Connect trực tiếp được bằng LiveUpdate, nhờ các Bác hướng dẫn chỗ lấy file và cách Update vào điện thoại (N70). Cám ơn các Bác nhiều.
    RedStar thích bài này.
  10. phuongve

phuongve Thành viên

Được Like:
    315
    Bạn chép vào thư mục gốc của thẻ là đc thôi mà. VD như muốn cài Fileman thì chép cái FileManager.sis đó vào thẻ cho nó thành E:\FileManager.sis rồi sau đó vào menu/tools/manager trên máy, di chuyển đến tên của phần mềm rồi install là okie thôi. Bạn thử lại xem sao. Have funs !
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.