Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. F-XuuX-F

F-XuuX-F Thành viên

Được Like:
    14
    Cảm ơn tất cả anh em, mọi người nhiệt tình quá. Em đã làm cài đc.:)
    RedStar thích bài này.
  2. fantasy0178

fantasy0178 Thành viên

Được Like:
    12
    Bạn lấy update ở đây luôn nè! Chúc vui nhe!
    http://www.gsm.com.vn/forum/showthread.php?t=13091&page=98
    RedStar thích bài này.
  3. bendoquan

bendoquan Thành viên

Được Like:
    1
    Bác nào có cao kiến xin chỉ giúp!

Mình đã cài tahoma.gdr vào C:\system\fonts rồi nhưng con 6260 không hiển thị được tiếng việt với các chương trình amlich, hanhtranglukhach, KPD 2.11, các chương trình khác thì không hiển thị được tí ti gì nhưng riêng KPD thì khi có cuộc DT gọi đến ấn vào phím C thì lại hiện thị được tiếng Việt bình thường. Mình cũng đã thử format lại máy và dùng thử fontVietnam rồi nhưng vẫn bị như cũ.

help!
    RedStar thích bài này.
  4. namlh

namlh Thành viên

Được Like:
    6
    N6670 co hien tuong la ????

Các pác cho tôi hỏi chút. Tôi dùng máy Nokia6670, ko hiểu tại sao khi cắm tai nghe vào thì có 1 vài hiện tượng lạ:
    1. Khi nghe 1 bài mp3, đến lúc nó repeat lại bài đó thì nó bật cả tiếng ở loa ngoài.
    2. Thỉnh thoảng khi tôi thao tác các phím thì nó lại bật ra cái thống báo "No voice tag saved", rất phiền phức
    3. Hiện tượng này thì nghiêm trọng lắm, đó là khi có số máy cố định gọi đến thì nó tự động bắt máy luôn (không đổ chuông báo). Nhưng khi số máy di động gọi thì nó lại đổ chuông báo bình thường. Thế mới chuối.
    Pác nào biết xử lý 1 trong 3 cái hiện tượng chuối trên thì trả lời cho tôi với. Thanks
  5. kachiusa317

kachiusa317 Ex-Mod Staff Member

Được Like:
    444
    có ae nào đã sử dụng qua con 3250 xin chi giup mình làm cách nào để cài thêm sof vào đt với. mình mới tậu con này nhưng còn ít thông tin về nó quá nên chưa biết phai làm sao.
    tks!
    RedStar thích bài này.
  6. phannguyennam

phannguyennam Thành viên

Được Like:
    1
    RedStar thích bài này.
  7. caicu

caicu Thành viên

Được Like:
    8
    mình đang dùng ETI camcoder 2 quay film cài trên 6630 . No xuất ra file .AVI nhưng khi chạy bằng Smartmovie thì lại chỉ có hình mà không có tiếng, có bạn nào biết lỗi này giúp mình với nhé.
    Mình có nhờ người cài hộ TMA dic nhưng bây giờ mình muốn uninstall nó mà không biết chỗ nào, vào App cũng không có,có cách nào thì remove hoàn toàn nó đi không ?
    RedStar thích bài này.
  8. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    2. Do bạn vô tình khởi động chế độ "khẩu lệnh"
    3. Máy bạn đang bật chức năng trả lời tự dộng khi tai nghe đang cắm, còn lại nhờ các bác khác
  9. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    muốn gở thì vào Tool/Manager để remove đồng thời xóa data trong E/TMAdict
    caicu and RedStar like this.
  10. CLEOPAC

CLEOPAC Thành viên

Được Like:
    2
    Cho tớ hỏi, tớ dùng 7610, phần note ý, khi tớ ghi cái note đó, muốn copy cái file *.txt đó lưu vào máy tình thì làm thế nào? cái file đó nó lưu ở đâu, hay phải có phần mềm Note riêng ??
    RedStar thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.