Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. DuongTuong

DuongTuong Guest

các bro làm ơn chỉ cho minh cách xóa 1file cài từ thẻ nhớ một cách triệt để!
    RedStar thích bài này.
  2. DuongTuong

DuongTuong Guest

Xin lỗi,1 phần mềm cài từ thẻ nhớ.
    RedStar thích bài này.
  3. votancang

votancang Thành viên

Được Like:
    1
    Các bác cảm phiền Cho mình xin phần mềm nghe nhạc ULTRA MP3 trên N70 nhé (bản có đăng ký) tancangz@gmail.com
    Xin cảm ơn
    RedStar thích bài này.
  4. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Qua bên Topic các yêu cầu về phần mềm đi bạn Votancang, bạn minhque mới up lên bản mp3 1.52 đấy
    RedStar thích bài này.
  5. bigmaple81

bigmaple81 Thành viên

Được Like:
    14
    bạn đem qua trung tâm bảo hành chính hãng của Nokia đi, họ xử lý cái này ổn đấy. Giá cả thì mình không biết.
    RedStar thích bài này.
  6. DuongTuong

DuongTuong Guest

Làm ơn chỉ cho mình với!!!
    RedStar thích bài này.
  7. bonngunay

bonngunay Thành viên

Được Like:
    1
    cho em hỏi các anh chút. em quay video trên di động nó là file định dạng 3gp. bây giờ em muốn xem nó trên PC bằng chương trình Windowmedia em phai convert sang định dạng khác, có chương trình đó k hả các anh? nếu co' thì cho em xin nhe'. em cảm ơn các anh nhìu thiệt là nhìu. em k muốn dùng PC suit
    RedStar thích bài này.
  8. babechip

babechip Thành viên

Được Like:
    30
    Thế e cài quicktime mà chạy có cả export luôn.Cái đó lớn quá a k thể post lên đc,e ra hàng đĩa PM nào hỏi quicktime 7.0 trở lên đâu cũng có đấy,a cũng mua ở đó thôi.Try it!!!
    RedStar thích bài này.
  9. minhtien

minhtien Guest

sao không xem bằng chương trình Nokia multimedia mà đổi lung tung chi cho mệt vậy bạn.
    RedStar thích bài này.
  10. babechip

babechip Thành viên

Được Like:
    30
    Gửi DuongTuong: bạn vào manager có sẵn trên đt remove nó đi.Bạn cài thêm appman,vào đấy gạt sang phai->insntalled apps xem ở đấy có app nào có biểu tượng thùng rác bên cạnh remove nó đi là tương đối nhẵn nhụi đấy.
    RedStar thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.