Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. thaiphong82hp

thaiphong82hp Thành viên

Được Like:
    189
    dạ Mốt cho em hỏi có cách nào để tắt được hoàn toàn cái đèn Flash của N70 không?Vì khi tắt Flash rồi mình chụp nó vẫn nháy nhẹ 1 phát.Cái này chắc bọn Nokia làm thế để hạn chế chụp trộm.:D
    RedStar thích bài này.
  2. new

new Thành viên

Được Like:
    1
    Rsmmc Bị Lỗi!!!

các bác cho hoi tại sao rsmmc cua mình chỉ đọc được mà khi copy & paste thì báo là THE DISK IS WRITE-PROTECTED VAY???
    RedStar thích bài này.
  3. thaiphong82hp

thaiphong82hp Thành viên

Được Like:
    189
    thử cắm vào PC format xem nhớ để định dạng FAT nhé
    RedStar thích bài này.
  4. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Kg có cách khắc phục đâu bạn, PM đó tuy đẹp, tiện, nhưng rất dễ phá. bạn có thể dùng 1 PM khác chẳng hạn như EZ...password.. hả gì đó, tự nhiên mỉnh quên tên, bạn có thể search trong trang phần mềm cập nhật liên tục cho 6600,7610. . Pm này rất an toàn. thử xem nhé!
    RedStar thích bài này.
  5. tamgiacvang

tamgiacvang Thành viên

Được Like:
    5
    Về việc lưu tin nhán vào thẻ (7610)

MÌnh đặt setting lưu tin nhắn vào thẻ nhưng sau khi cài lại firmware cho máy thì mở tin nhắn trong thẻ lại chẳng có gì cả...
    Cho mình hỏi như vậy là tin nhắn chưa lưu được vào thẻ đúng không? Để lưu tin nhắn vào thẻ thì cần phần mềm gì? vì rõ ràng mình cài đặt chế độ lưu tin vào thẻ rồi mà khi mở ra chẳng có tin nhắn nào cả. Giúp mình với...
    RedStar thích bài này.
  6. hbcovn

hbcovn Thành viên

Được Like:
    7
    Cám ơn bác nhưng ý em kh phải là khắc phục mà em muốn biết nó (là thằng bạn em ấy) đã làm cách gì để phá được password của trương trình Powerlock,em hỏi nó làm sao mà phá được nó cứ vênh cái mặt nó lên mà em ức kh chịu đc bác a`(giá mà bác nhìn thấy cái mặt nó lúc đấy...bác sẽ thông cảm với em ngay :D )
    RedStar thích bài này.
  7. tamgiacvang

tamgiacvang Thành viên

Được Like:
    5
    Tôi cũng bị như vậy đó nhưng là bị 1 thàng trẻ con mới học lớp 6 phá. Tôi ko cho nó chơi máy nên cài PM đó nhưng hí hoáy 1 tẹo là nó lại vào ngon lành mà tôi thay pass liên tục, trong khi đó tôi thủ phá bao nhiêu lần mà ko dc. Ức ơi là ức
    Bác nào biết chỉ cho tôi với....
    RedStar thích bài này.
  8. riverbui

riverbui Thành viên

Được Like:
    20
    Nhờ nhikhan cr**k dùm SmsSpamKiller.

@nhikhan: Mình định PM cho nhikhan nhưng không được cứ báo: page can not be displayed. Mình hỏi về cr**k cho SmsSpamKiller đó.
    Số IMEI máy mình là: 351521004819900
    Email: born_2_struggle@yahoo.com

Hay là nhikhan cho mình xin máy tạo key đi, lỡ mai mốt đổi máy khỏi phải làm phiền nhikhan nữa. Mà sao cái tạo key kèm theo không hoạt động vậy?
    Thân.
    RedStar thích bài này.
  9. MA_NAU

MA_NAU Thành viên

Được Like:
    9
    Cảm ơn bạn rất nhiều , mình sẽ thử cài vào máy xem sao . Mình đang ở nước ngoài nên vào GPRS cũng không đắt lắm . :)
    RedStar thích bài này.
  10. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Thì ra là vấn đề này đó ha. đơn giản thôi bạn, chỉ cần ... bấm lung tung một hồi là nó thoát ra luôn, hoặc là nhập đại, liên tục pass...--> nó sẽ báo sai và...bị lỗi. Và .... đổi PM đi bạn, rồi dố thằng bạn cua bạn phá thử xem :D :D . Chúc vui.
    RedStar thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.