Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. dangtruong_ok

dangtruong_ok Thành viên

Được Like:
    2
    nếu ban làm thao tác *#7370# thì may nó chỉ khôi phục các cài đặt gốc của may thôi VD: 1. nhạc chuông về chuông chuẩn như bạn đã thấy còn dang bạ ban nhập ở máy dc lưu ở trong thư mục C/system/data/contact.cdb sẽ khong bị mất.
    2. Phim .avi không xem dc là do khi bạn khôi phục cài đặt gốc đã làm mất CODEC của định dạng AVI mà mình đã cài trước đó -> bạn cài lại bộ codec xvid là okie
    3. Nếu bạn muốn tất cả về "mo" như may vừa xuất xưởng Hãy làm thao tác
    + tắt nguồn
    +ấn và giữ đồng thời 3 fim: Phím gọi đi+phím 3+phím * và bật nguồn chờ màn hình hiện chữ Fomatting là dc
    RedStar thích bài này.
  2. hoang nguyenkim

hoang nguyenkim Thành viên

Được Like:
    279
    tôi đang dùng N6681 và rất thích phần mềm ghi âm không giới hạn của Psiloc. có điều sau khi tải các phiên bản của Psiloc Erecorder cùng các k*yg*n, tôi vẫn không thể đăng ký được sau khi cài đặt. Đọc lại tất cả các bài trên 4rum, tôi thấy có một vài trường hợp giống như tôi vậy và đều không có câu trả lời cụ thể. Không biết các mod có ai giúp đỡ tôi được không? Tôi cũng đã cài thử các phần mềm như Power Dictaphone, Ultimate Voice Recorder nhưng vẫn không hài lòng về chất lượng của chúng so với Psiloc. Nếu được, cho tôi xin cr***k của Psiloc erecorder 1.61 qua email nhé: ng4hg2@gmail.com
    RedStar thích bài này.
  3. hoang nguyenkim

hoang nguyenkim Thành viên

Được Like:
    279
    Imei của máy tôi là 355660006302832. Thực sự mong muốn được thấy tài năng của các bạn. Thanks
    RedStar thích bài này.
  4. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    RedStar thích bài này.
  5. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Ngoài soft như bạn vudq nói, bạn có thể dùng thêm soft ProfiExplorer để mở và xả nén file zip (chỉ file zip ngen bạn )
    RedStar thích bài này.
  6. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Để dùng soft này, bạn hãy vào chương trình và vào inbox nếu như chỉ lưu những tin đến, all messages nếu như muốn lưu tất cả các tin hiện có trong máy. Sau đó chọn option\mark\mark all (hoặc chỉ lưu những tin thuộc dạng sms thì chọn sms, mms thì chọn mms ...) . Sau đó chọn tiếp option\other\store as text file và chọn nơi lưu, đặt tên nữa là xong đó bạn. Chúc vui.
    RedStar thích bài này.
  7. minhtue

minhtue Super Moderator Staff Member

Được Like:
    4,617
    Ấn và giữ phím # trong 1s! Try again!
    RedStar thích bài này.
  8. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Bạn muốn cài các soft của psiloc thì trước hết bạn chú ý là: nếu soft này mới vừa ra lò thì bạn cài và cr@ck thoải mái, kg vấn đề gì cả. Nhưng nếu soft đó đã ra rất lâu thì bạn muốn cài nó phải đổi ngày lại, thường thì khoảng 1 năm sẽ cài và cr@ck thành công, sau đó chi việc đổi ngày lại. Lưu ý là nếu trong quá trình xài bạn cài thêm 1 soft khác mà kg đổi ngày như soft trước thì soft trươc cũng sẽ hết hạn theo... Hiện bản ERecoder là bản 1.66 đã đc cr@ck.. ( bạn vào trang 36 hay 37 trong chủ đề "phần mềm cập nhật liên tục cho S60.." lấy về nhé!!
    hoang nguyenkim and RedStar like this.
  9. lythanhhai

lythanhhai Thành viên

Được Like:
    3
    Giai đáp Thắc Mắc Giùm Các Anh Em Oi

MÌNH CÀI PHẦN MỀM MOBILAWEDCAM 1.00 (BIẾN ĐIỆN THOẠI THÀNH WEDCAM ĐÓ) SAU KHI CÀI XONG CUNG CHẠY RỒI NHƯNG CHỈ CÓ 1 CÁI LÀ CHỈ CHẠY DC TRONG VÒNG 30GIAY LÀ BỊ NGẮT KẾT NỐI (DT 7610 MÌNH BÁO CONECT TIMEOUT)
    +NẾU GIẢI ĐÁP DC CÂU TRÊN THÌ CHỈ MÌNH LÀM THẾ NÀO GUI CHO NGUOI CHAT DC) TRONG YAHOO CHANG HẠN
    CÁC BẠN NHỚ HƯỚNG DẨN RỎ MÌNH NHÁ
    THANK BEFORE
    RedStar thích bài này.
  10. nnat

nnat Thành viên

Được Like:
    6
    Sao bạn ko sử dụng Flycam,tôi đang sd nè hình rõ và ít bị giật,nó kết nối với máy tính thông qua Bluetooth,cài đặt rất đơn giản bạn chỉ cần cài Flycam.sis cho dtd và Flycam.exe cho PC rồi mở BT cà 2 máy lên,sau đó chạy Flycam trên dtd bấm conect và mở YahooMessenger lên bấm vô my webcam thế là bạn có thể chát với bạn bè với wc là dtd của mình.Have Fun
    RedStar thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.